PDA

View Full Version : Khuyễn cáo

philong_2n
18-07-2008, 12:48
Tôi thấy có bạn hỏi về việc mua máy tính lapptop ơ thế giới di động.Tôi cung đã rơi vào hoàn cảnh như bạn rôi và tôi cho bạn lời khuyên! Nếu bạn có đủ tiền thì nên tới đó xem xét mua con nếu bạn muốn trả mua lapptop trả góp thi bạn đừng nuôi ý định đó. Nó sẽ biến sự mong đợi ước mơ của bạn thành địa ngục chứ không phải thành hiện thực đâu. Họ lừa bạn đó và người lừa bạn chính là: Công ty SG VietFinance.
Tôi đã đến đó mua trả góp tới mấy lần đó là sự lừa bịp tráng trợn. Họ chỉ làm bạn mất thời gian , công sức , tiền bạc và đặc biệt là làm mất đi sự kỳ vọng tôi nghĩ đó là niềm đau khổ nhất đó.
Nhân viên thì làm việc không ra gì chẳng biết gì cả.
Tôi làm 2 lần hó sơ để mua trả góp nhưng đều bị lừa với 1 kịch bản. Trên mạng họ đang rất là dễ nhưng khi đi tới đó làm rồi bạn mới thấy và nếu tỉnh táo bạn sẽ phát hiện sự lừa bịp ngay khi làm hồ sơ xong. Chỉ đợi 10phut là xong nhưng bạn đợi tới 24h sau họ sẽ báo cho bạn kết quả hồ sơ không đạt nhưng khi mình hỏi hồ sơ không đạt chổ nào thì nhân viên đổi là do phần mềm chứ họ không biết. Một câu hỏi nữa là thế như thế nào thì bộ hồ sơ mới đạt họ cũng trả lời ngắn gọn "Không Biết". Thế đấy tui sợ trả góp lắm rồi. Lừa đảo trên mạng đó bạn. Đừng nung nấu ý định trả góp ở Thế giới di động rồi để phải thất vọng và đau vì mình bị lừa. Chúc bạn sớm kiếm đủ tiền để mua máy!