PDA

View Full Version : Đề nghị nghiêm túc một chút !

huongct
17-07-2008, 18:24
Tui thấy dạo này mấy bác nhà Cu bắt đầu có vấn đề rồi, đồng ý thư giãn vui chơi là tốt, nhưng mấy bác đã lạm dụng nhiều từ không hay, dần dần làm cho mấy topic nhạt nhòa, thừa thãi, có khi phản cảm nữa. Thôi thì từ bây giờ đề nghị mấy bác nghiêm túc lại nhé !

xipam
17-07-2008, 18:47
lại tạo điều kiện cho họ (chúng) hoạt động rồi

cu con
17-07-2008, 19:11
Tui thấy dạo này mấy bác nhà Cu bắt đầu có vấn đề rồi, đồng ý thư giãn vui chơi là tốt, nhưng mấy bác đã lạm dụng nhiều từ không hay, dần dần làm cho mấy topic nhạt nhòa, thừa thãi, có khi phản cảm nữa. Thôi thì từ bây giờ đề nghị mấy bác nghiêm túc lại nhé !

ẹc, ẹc.. từ ngữ nào không hay đâu bác, cái gì phản cảm đâu nè :no:

Cu Dượng
17-07-2008, 21:49
Em đồng ý với bác, từ giờ trở đi em sẽ "nghiêm chỉnh" (không thích từ nghiêm túc đâu), vậy được không bác:D? Mà thôi, Cu Dượng em sống không còn bao lâu nữa đâu - thời gian không còn nhiều......

lại tạo điều kiện cho họ (chúng) hoạt động rồi
Bác xipam ơi, bác ghét dòng họ nhà em lắm hả bác? Hôm nào có dịp, rủ bác ra 81, anh em mình nhậu nha (nói thật: avatar bác dễ thương lắm đó, dù là em gái hay bạn gái của bác thì mình cũng xin chúc mừng nha!)

bác tìm lại các thread cũ mà đọc xem, nhất là mấy thread có Quý Phi á, họ nhà Cu chưa thấm gì với ngày xưa ấy đâu :lick:

Dượng tui luôn kính trọng và ngưỡng mộ những bậc cao nhân đi trước.

xipam
17-07-2008, 23:24
em ở HN nên chắc ko ra 81 đc rồi

nghe Cu Dượng nói lại thấy bùi ngùi thế nào ý :(