PDA

View Full Version : cac pro giup em cai

quocviet_23
17-07-2008, 09:07
sao may em lai ko download dc trong mp3.zing. khi click vao dơnload no chang hien ra j` ca

gon87
17-07-2008, 11:54
thế ở trang khác thì bạn có dowload được ko?

minhthuantp
17-07-2008, 12:00
ah minh dang gap loi trong exell! khi an nut ENTER thi khong cac o dia chi khong xuong mot dong ma van dung nguyen tai cho? cac ban chi cho minh ty nha!thank you verymuch!

phamduyvt
17-07-2008, 12:15
Tools-Options->Edit, đánh dấu vào mục Move selection after enter, trong Direction chọn Down(right)

Penguina4
17-07-2008, 22:17
sao may em lai ko download dc trong mp3.zing. khi click vao dơnload no chang hien ra j` ca

Bạn có xài chương trình hỗ trợ download gì kô ( Flashget chẳng hạn ). Nếu có thì bạn vào trang web nhạc đó, chọn Tool -> Internet Option -> thẻ Security, chỉnh độ bảo mật nó xuống thấp một chút. Rồi download lại xem. Bạn thử dùng phần mềm download Gigaget thử xem ( cực nhanh và nhẹ )http://download.com.vn/Internet+Email+Tools/Downloaders/Software-4984/?op=download

cu cậu
17-07-2008, 22:23
ah minh dang gap loi trong exell! khi an nut ENTER thi khong cac o dia chi khong xuong mot dong ma van dung nguyen tai cho? cac ban chi cho minh ty nha!thank you verymuch!

Bác này vào nhầm chổ. Mà đánh tiếng Việt cũng k đầy đủ,k hiểu ý rõ ràng. Nhưng vẫn trả lời bác.
Có phải bác muốn hỏi trong Excel muốn nhấn Enter mà nó xuống hàng nhưng vẫn nằm trong cell đó k?
Nếu vậy thì bác nhấn ALT + ENTER là OK.

minhthuantp
01-11-2008, 17:43
Tools-Options->Edit, đánh dấu vào mục Move selection after enter, trong Direction chọn Down(right)

UH thank you very much!
UH Mình đã giải quyết nó bằng cách là cài lại bộ office rồi anh ah!
Dù sao thì cũng rút kinh nghiệm lần sau, đỡ phải cài lại thôi
Cảm ơn các đồng chí nhiều!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Bác này vào nhầm chổ. Mà đánh tiếng Việt cũng k đầy đủ,k hiểu ý rõ ràng. Nhưng vẫn trả lời bác.
Có phải bác muốn hỏi trong Excel muốn nhấn Enter mà nó xuống hàng nhưng vẫn nằm trong cell đó k?
Nếu vậy thì bác nhấn ALT + ENTER là OK.

AH bác ah! Thông cảm tý nhé! "Bác này vào nhầm chổ?" Nghĩa là sao, mình tưởng là trang web dành cho tất cả mọi người không phân biệt đẳng cấp cũng như trình độ!
Dù sao thì mọi người cũng mong là sẽ nâng cao kiến thức của mình thông qua sự học hỏi mà!
( học thầy không tày học bạn mà ) Dù sao thì cũng chân thành cảm ơn rất và rất nhiều) Hi vọng đồng chí sẽ trả lời được nhiều câu hỏi của các thành viên khác hơn! chúc thành công!