PDA

View Full Version : Người dùng net

boyviet061991
16-07-2008, 22:06
Theo như boyviet dc biết khi nghe nhạc hay xem phim online dữ liệu của bản nhạc hay bộ phim đó đã dc tải về máy,và boyviet đoán rằng lượng dữ liệu đó cũng =dung lượng phim(nhạc)(Thế mới xem hay nghe dc chứ!) .Nếu đúng là như vậy thì down luôn về máy có phải tốt hơn bao nhiêu ko,muốn xem,nghe lúc nào cũng dc?Bạn nào biết thì cho ý kiến với

à có bạn nào dùng Desktop Counters thì cho hỏi:cái Calories đo theo đơn vị gì vậy?

fushina
16-07-2008, 22:18
Mình hoàn toàn đồng ý với ý kiến của bạn, nếu muốn xem phim trên mạng thì tốt nhất cứ down về mà xem, tốn tiền bằng nhau mà phim không bị ngưng giữa chừng lại có thể xem được nhiều lần.

ongtho177
17-07-2008, 10:01
Chính xác, xem trên mạng hay down về máy tính tốn như nhau về băng thông.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Xem trên mạng thậm chí còn tốn hơn, vì nếu xem dở giữa chừng, lúc xem lại nó lại load từ đầu.

freeman04
17-07-2008, 12:01
Có điều, người ta cố tình không cho mình download về xem. Nếu muốn down thì phải tìm cách lách.

khoabeo108
17-07-2008, 19:41
Mình hoàn toàn đồng ý với ý kiến của bạn, nếu muốn xem phim trên mạng thì tốt nhất cứ down về mà xem, tốn tiền bằng nhau mà phim không bị ngưng giữa chừng lại có thể xem được nhiều lần.

Đúng rồi, mà phải mất thời gian chờ nó down xong rồi mới xem được + tốn dung lượng HDD

BeatOfAngle
17-07-2008, 20:49
Chính xác, xem trên mạng hay down về máy tính tốn như nhau về băng thông.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Xem trên mạng thậm chí còn tốn hơn, vì nếu xem dở giữa chừng, lúc xem lại nó lại load từ đầu.
ko hẳn ,bạn thử lên zingchat xem film đi,muốn tua cũng dc,ko cần phải xem từ đầu chí cuối