PDA

View Full Version : Hepl! Lỗi với máy in Canon LBP1210

minhtuan15
15-07-2008, 12:43
Em dùng máy in Canon LBP1210. Cài đặt drive ổn rồi. nhưng in ảnh thi không được còn in word thi vẫn OK. Bác nào co thể cho em biết lỗi tại sao và cách khắc phục với? Thanks!!!

xuanlanvu
15-07-2008, 13:27
- vào word: tool, options,
+ print, printing options, chọn background printing, include with document, chọn drawing objects.
+ print and web layout options: chọn drawings

- bạn vào control panel, vào printer and fax, properties, printing preferences, restore defaults lại hết xem sao.

làm từng giai đoạn nhé.

tungthanhtruc
28-10-2008, 20:46
máy in của mình khi in báo lỗi hộp mực check toner cartridge xin hỏi cách khắc phục sự cố này như thế nào?

boco86
29-10-2008, 09:22
máy in của mình khi in báo lỗi hộp mực check toner cartridge xin hỏi cách khắc phục sự cố này như thế nào?

chào bạn mình cũng không biêt nhiêu về máy in sự cố của bạn là tại máy chứ không phải tại cartridge đâu bạn có thể tháo cartridge ra làm vệ sinh sạch những diểm tiếp súc của máy voi cartridge quoan trọng nhất lá lãy nhận cartridge dó bạ thử làm vạy xem có dược không
chúc bạn thành công

thiendongduc
13-05-2009, 10:22
Máy in của mình bị báo lỗi Service. Nó bảo là bạn kiểm tra lại nhà cung cấp cho mình. Ko in được. Nếu in thì chỉ ra một tờ trắng. Mình phải làm sao đây. Giúp mình với.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Máy in của mình bị lỗi:

Printer error.
Contact the store where you bought the printer.

In thì chỉ ra một tờ giấy trắng.
Các bạn giúp mình với.