PDA

View Full Version : Lam cach nao de lam 1 trang trac nghiem?

keepsmiling
13-09-2002, 09:13
Em dang lam 1 trang trac nghiem viet bang java script ,nhung gap 1 so kho khan ve phan ket qua hien thi , tuong ung voi moi so diem ma ho dat duoc ,thi tren man hi`nh se in ra loi binh luan tuong ung voi so diem do .
Vay cac cao thu nao biet doan script giong vay thi xin bao cho em biet hoac cho em dia chi de tham khao voi .Xin cam on rat nhieu

vikhoa
13-09-2002, 09:41
Cảnh cáo Keepsmiling lần thứ 1 : Không được phép post nhiều bài có nội dung giống nhau vào các box khác nhau. Chỉ được post 1 lần vào box thích hợp nhất.

Nếu còn vi phạm, user này sẽ bị "cắt hộ khẩu" tại DDTH.com. Quy định này nhằm giữ tính trật tự cho DDTH.

Và đề nghị Keepsmiling nếu có thể thì hãy gửi bài viết tiếng Việt có dấu, muốn người ta trả lời câu hỏi của mình thì hãy tạo điều kiện để người ta đọc câu hỏi. Viết không dấu rất khó đọc, người trả lời cũng sẽ ngại trả lời.

keepsmiling
13-09-2002, 11:37
oh xin lỗi bác Admin ,sao bác khó tính thế . Nhiều vấn đề em cần gấp quá ,nên post len khoảng 2-3 box để mau nhận được câu trả lời thôi . Xin lỗi ,sẽ ko tái phạm nữa

vikhoa
13-09-2002, 12:48
Không phải cứ post lên 2-3 box là mau nhận được trả lời đâu. Câu hỏi mà không rõ ràng thì lâu nhận được trả lời, post sai box cũng khó nhận được trả lời.

Nếu bạn làm đúng hết các quy định thì sẽ thấy tốt hơn thôi.

keepsmiling
13-09-2002, 14:50
Wow ,công nhận Anh Khoa nha ,anh theo dõi các member từng bài viết một ,hay thiệt .hihi

bpmtri
13-09-2002, 18:18
Tôi có viết một chương trình trắc nghiệm tâm lý dzui trên Web bằng ASP, nếu keepsmiling quan tâm thì gửi mail cho tui (bpmtri@yahoo.com), tui sẽ gửi source code cho. Vậy ha.