PDA

View Full Version : hoi cho mua main Uy tin !

coreJava
27-06-2003, 22:11
Hi all !
Tui đang có 1 mainboard của Phong Vũ còn bảo hành hơn 2 năm (mua hơn 6 tháng , chế độ bh 3 năm) , nay có người bà con cho 1 thanh 256 MB mà tui không còn chổ gắn tính tìm chổ đổi cái main củ bu tiền lấy main mới , mấy huynh có thể chỉ cho tui vài chổ UY TÍN không ! (Phong Vũ HÀNH không mà chẳng thấy BẢO :( )

Cám ơn

corejava

daosipc
28-06-2003, 10:01
Ủa trước giờ mình ma máy ở PV thấy tố lắm mà

IT-newcomer
29-06-2003, 22:40
Phong Vũ tốt hơn tụi Nguyễn Hoàng với Hoàn Long nhìu mà đổi main bù tiền ai cho đổi

Nicholaspopup
29-06-2003, 23:39
ủa vậy cái main của bạn cắm bao nhiêu thanh ram vậy ?
Tất nhiên là không đổi rồi làm gì có vụ này nữa
Tui cũng đang tính đổi con 865 nè mới mua con 845PE tự nhiên đổi ý !
bây giờ không được
tui cũng mua ở phong vũ đó
hehh
Còn không qua Raovặt bán cái main này mu main mới ( vì thanh ram mua main mới hả ) :D

coreJava
01-07-2003, 01:12
main của tui loại 2 khe 256 bus 133 . Bây giờ có thêm 1 thanh 256 mà đem bán thì họ mua rẻ , còn để không càng phí , nên tính đổi main , nghe nói bây giờ có loại 3 khe 256 .

Không biết các bạn có ai nghỉ tui là CÒ MỒI của Hoàn Long , Nguyễn Hoàng hay XYZ nào đó vào chê Phong Vũ không ?? Tui không ở không vậy đâu , có lẽ các bạn rành computer nên đám bảo hành nó nể , còn tui nó đì lên xuống mấy bận , ăn nói thì ra vẽ cha chú dù nó nhỏ hơn mình . Tuy nhiên bộ phận bán hàng thì ok

Việc đổi củ bù tiền mua mới tui nghỉ chắc có chổ nào đó chịu chứ , chỉ là không biết họ tính giá cái main củ là bao nhiêu % giá thị trường thôi . Tui tính tìm 1 chổ bán rồi mua cái main mới luôn chứ nếu bán 1 chổ , mua 1 chổ , lên xuống nhiều lần thì tui lại không rảnh

Dù sao cũng cám ơn các bạn đã trả lời !

corejava

NHL(c)
01-07-2003, 12:49
Bạn có thể mô tả 1 chút về main của bạn được không ?

IT-newcomer
01-07-2003, 13:18
Mấy cái main mới chỉ có 2 khe DDR thôi, còn đổi main mới chỉ có bán lại cho người khác thôi chứ làm sao bán lại cho cửa hàng đc

Nicholaspopup
01-07-2003, 13:59
hay là scan rồi posh lên đây đi nhá

LTCOSCI
01-07-2003, 23:55
Bài viết được gửi bởi coreJava
Hi all !
Tui đang có 1 mainboard của Phong Vũ còn bảo hành hơn 2 năm (mua hơn 6 tháng , chế độ bh 3 năm) , nay có người bà con cho 1 thanh 256 MB mà tui không còn chổ gắn tính tìm chổ đổi cái main củ bu tiền lấy main mới , mấy huynh có thể chỉ cho tui vài chổ UY TÍN không ! (Phong Vũ HÀNH không mà chẳng thấy BẢO :( )

Cám ơn

corejava

Thử lại Nhật Thanh xem