PDA

View Full Version : Có cái C-motech CUU-550 của S-fone có ai biết cài

hoangnam012003
11-07-2008, 14:43
ai có thể cài giúp tôi để đăng ký dịch vụ PCMCIA của S-fone ko, tui lên của hàng S-fone đăng ký thì bảo cần có chủ cũ để chuyển quyền sử dụng , vậy ko cần như vậy mà có thể đăng ký mới - ai biết chỉ giúp thanks very much! nếu biết thì mail cho mình nha hoangnam012003@yahoo.com.hk , chẳng lẻ bỏ cái usb hởn cả triệu bạc . Thật là phí phạm quá aaaaaaaaaaaaaaaa

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

sory sử dụng CDMA chứ ko phải PCMCIA

kiettt
11-07-2008, 23:39
Vậy là bạn bỏ ra hơn triệu bạc mà không hề thắc mắc chuyện xài nó ra làm sao ? Bái phục.
Có chỉ cho bạn xài cũng chẳng ích gì, cài driver rồi chỉnh chút xíu trong phần setting của nó là chạy ngay, chạy rồi nó gởi cái bill về cho chủ cũ, chủ cũ vì bán rồi nên chả quan tâm, vất luôn tờ giấy báo, sau vài ngày trễ hạn thanh toán bạn bị phong tỏa account. Giả sử bạn vẫn cứ muốn xài cũng không biết làm sao mà đóng tiền.
Cái của tôi do cơ quan thanh toán, tháng rồi hơi nhiều việc nên tài vụ chuyển khoản chậm có 2 ngày so với các kỳ trước, và tôi bị treo hơn 1 tuần (2 ngày trễ cộng thêm 2 ngày cuối tuần, đến ngày thứ Hai chuyển khoản đi lòng vòng qua 2 ngân hàng, đến lúc bộ phận thu tiền của S Fone xác nhận đã thanh toán đủ và xuất hóa đơn thì tới cái weekend tuần sau, "thôi anh cố đợi vậy, sang thứ Hai bọn em mở ngay".