PDA

View Full Version : ai biết cách chia lại phân vùng ổ cứng ko?

snghiamaster
09-07-2008, 22:32
ổ cứng của mình báo ko đúng với dung lượng thực của ổ, có khoảng 20G ko bit đi đâu mất rùi, ai biết cách chia lại thì giúp mình nha. Thank

vansulich
09-07-2008, 22:33
Nick : vansulich :D
Làm quen đê

nino
09-07-2008, 23:02
Trời... sao không tận dụng chức năng tìn kiếm của diễn đàn kìa, sao vô box phần cứng hỏi nhỉ ? để anh vansulich đòi làm quen lol

tinhocgmail
10-07-2008, 19:12
ổ cứng của mình báo ko đúng với dung lượng thực của ổ, có khoảng 20G ko bit đi đâu mất rùi, ai biết cách chia lại thì giúp mình nha. Thank

Sao bạn không dùng thử PQ Magic hay SmartDisk ?

momamtrongdem
19-07-2008, 08:36
bạn thân mến dùng máy lâu chưa dzay?? bạn khởi động máy cho đĩa boot vô nhớ thiết lập cho ổ cd khởi động trước nha. tiếp theo bạn nhấn phím 1(partion pqmagic) để thực hiện công việc bạn mong muốn....
Ngẩng mặt lên trời hận đời vô đối.
Cúi mặt xuống gối vô đối là ta.

Cu Dượng
19-07-2008, 10:55
Bạn nên dùng đĩa Hiren's Boot nha (ra cửa hàng mua 8k), cách dùng thì bạn có thể search xem để đọc các bài hướng dẫn chi tiết.

Nick : vansulich :D
Làm quen đê
Không biết bạn kia là trai hay gái mà bác vô lẹ thế, em còn chưa kịp. :D. Vâng, em xin làm quen với bác nè, nick em la: CuDuong[@]YMail.com

Trời... sao không tận dụng chức năng tìn kiếm của diễn đàn kìa, sao vô box phần cứng hỏi nhỉ ? để anh vansulich đòi làm quen lol
Chỗ nào zui zui là có bác nino này à, hôm nào em dìa Cần Thơ hú bác 1 tiếng, bác dẫn em ra bến Ninh Kiều Max Xa nhá :w00t:.

Vu QuocHuy
19-07-2008, 17:22
ban dung dia boot chia lai o

aceofbase
19-07-2008, 18:33
hok bít bác đã sử dụng đĩa Hiren's Boot lân nào chưa ma hỏi như zậy???