PDA

View Full Version : Có phải đây là một kiểu ddos

mgamevn_1
07-07-2008, 15:57
Với kiến thức nong cạn em mạn phép hỏi, đừng kêu em là gà nhe, mấy vụ này em kém lắm.
Em thấy kiểu này nhưng không biết là ddos hay chi.
Đầu tiên dùng IDM em tạo cái IDM Site Grabber:
->Nhập địa chỉ nào đó
-> Ở mục chọn level ta chọn là 3 :emlaugh:.
Rùi download ta chọn ALL FILES. Rùi bắt đầu. Nếu dùng nhiều máy chắc hiệu quả được nâng cao, em mạn phép có thể hiểu ddos tương tự thế không.
Còn một kiểu ddos chat box nữa thì phải:
canh lúc nửa đêm (không có mod), cho cái chat box cở hàng chục cái biểu tượng vui. Làm như vậy server không chết mấy thằng vào xem cũng pó tay :emlaugh:

BeatOfAngle
07-07-2008, 19:33
canh lúc nửa đêm (không có mod), cho cái chat box cở hàng chục cái biểu tượng vui. Làm như vậy server không chết mấy thằng vào xem cũng pó tay :emlaugh:
đó là nghệ thuật spam

xipam
07-07-2008, 21:23
theo mình thì làm thế còn lâu mới tới mức ddos

cu khoai
08-07-2008, 22:30
theo mình thì làm thế còn lâu mới tới mức ddos

đúng rồi, muôn làm như vậy phải huy động hết tất cả mem trong diễn đàn thì may ra

Cu Dượng
08-07-2008, 23:26
Em cũng đang huy động họ hàng nhà Cu để cùng nhau Đ cái LM nè bác :)

Bass
16-07-2008, 07:00
Với kiến thức nong cạn em mạn phép hỏi, đừng kêu em là gà nhe, mấy vụ này em kém lắm.
->Nhập địa chỉ nào đó
Rùi download ta chọn ALL FILES. Rùi bắt đầu. Nếu dùng nhiều máy chắc hiệu quả được nâng cao, em mạn phép có thể hiểu ddos tương tự thế không.

Bạn cũng có thể hiễu ddos là nhiều máy cùng hoạt động như thế , vấn đề ở đây là bạn phải lập trình 1 con trojan tự động down về và phát tán đề xây dựng bot net thì mới có hiệu quả .

the_moon_rider
16-07-2008, 23:43
Về mặt lý thuyết thì đúng là DDOS rồi còn gì, chỉ có điều hiệu quả đạt được là 0 :D

SpectreHaunt
17-07-2008, 02:27
Cái thứ 2 cũng có ý nghĩa nếu như cái forum ko có chặn gì.
Nhưng mình thấy chat box thường chỉ cho 1 đoạn ngắn thôi, thường là vài dòng chứ ko dài thoải mái.

loveu113
19-07-2008, 17:47
->Nhập địa chỉ nào đó

Pác làm vậy ko khác nào muối bỏ bể

hrck127
19-07-2008, 18:22
cũng giống DDOS thật :))

anhblog.vn
20-07-2008, 21:30
Toàn hiểu lệch lạc về DDOS hết cả rồi ! Các bạn phải phân biệt đâu là DDOS và đâu là xFlash.

PlanetVN
23-07-2008, 13:36
Toàn hiểu lệch lạc về DDOS hết cả rồi ! Các bạn phải phân biệt đâu là DDOS và đâu là xFlash.

Bác cần phải học hỏi nhiều - nhất là những khái niệm cơ bản... :shifty:

epsonc58
24-07-2008, 13:34
Người Việt có câu "biết thì thưa thì thốt, không biết thì dựa cột mà nghe".

chucuoiqh
24-07-2008, 15:07
máy của em nay lạ lắm các anh a, ko hiểu sao khi vao web hoac choi games ofline thi bình thường, còn khi chơi MUHN hoăc Boom thì khoảng 5 phút thì màn hình bị nhòe va treo máy luôn, có khi không bị lội đó má tu nhiên lai khởi động lại may.( chíp không bị nóng mà cond mát lắm) mong cac anh giúp em về vấn đề này nhé. em cảm ơn các anh rất nhiều

vmhuong
25-07-2008, 22:52
máy của em nay lạ lắm các anh a, ko hiểu sao khi vao web hoac choi games ofline thi bình thường, còn khi chơi MUHN hoăc Boom thì khoảng 5 phút thì màn hình bị nhòe va treo máy luôn, có khi không bị lội đó má tu nhiên lai khởi động lại may.( chíp không bị nóng mà cond mát lắm) mong cac anh giúp em về vấn đề này nhé. em cảm ơn các anh rất nhiều

Hết chỗ rồi hay sao mà tự nhiên nhảy vào đây hỏi lung tung thế

FHH
27-07-2008, 20:52

Do cấu hình máy thấp, kô chơi đc các game online đòi hỏi cấu hình cao. Nhất là Card Hình đó.
Cũng có thể là do load game không phải ở những site chuẩn, bị virut.

tin_truc22
27-07-2008, 21:59
Chỉ gọi là DoS không gọi là DDoS :P