PDA

View Full Version : [ĐÁ BANH] tái chiến cùng PU

Zeus
26-06-2003, 17:05
Chiều thứ 7 ngày 5 tháng 7 năm 2003, ddth sẽ tái đấu với PU tại sân số 7 Phú Thọ vào 4h chiều (như cũ).
Các bạn nào muốn đá thì Re lại nhé!

knight
26-06-2003, 17:38
Knight vẫn sẽ có mặt. Vị trí tiền vệ.
Đồng phục đã được thống nhất chưa?

jay
26-06-2003, 23:23
:D còn lâu quá.
nhưng cũng đăng ký 1 chổ.

nguoitudo
27-06-2003, 10:37
Uh
OKey
:)

lunar
27-06-2003, 12:37
lần rtruoc pà con ta có đi đông khong vây ?

ChangNgao
27-06-2003, 12:45
Cho Ngáo đăng kí luôn 1 lượt hehe
Nhanh vàođăng kí luôn anh em ,nhanh tay thì còn mà chậm tay thì cũng còn luôn dự bị:D

venus
27-06-2003, 16:03
Cố gắng đá thắng nhé!!! ;)

channhua
28-06-2003, 09:28
ke ke cho tui đăng kí với he. chắc lại mặc màu đỏ, anh em chuẩn bị áo quần là vừa và trước khi đá có trăn trối gì rùi mới dô sân đừng giồng foe , hic hic tội nghiệp quá

nu_hon_tim
30-06-2003, 13:12
hehe
lần này chắc nuhontim khôgn bỏ qua rùi
và còn đi theo một ngưòi bạn
nếu có thể sẽ rủ thêm
lần này thì anh đậm là cái chắc
(^_^)

vikhoa
30-06-2003, 14:49
Kỳ này hứa đi mà không đi là xử hội đồng nu_hon_tim đó nha. Kỳ này anh em mình mặc áo trắng tiếp ! :) Thắng thì tài trợ mỗi người 1 gói OMO hehe.

lunar
30-06-2003, 15:23
hihi pà con biết không hôm đó lunar đi cổ vũ .ngày 28 vừa qua đi ủng hộ đội nhà mà đội nhà thiếu người ,cuối cùng phải chơi "đẹp"chấp đội nhà vui thủ môn:D:D.pà con đi đi lão vi khoa nhà ta ủng hộ tui mình một kg omo:D:d ,cũng hên là cuối cùng là cũng có thủ môn nhưng pàa con biết không?
cuối cùng đội ta cũng vẫn thua :(:(.không sao thua keo này ta bày keo khác hihi ,cho nên pà con ta phải đi thiệt đông để cổ vũ cho đội nhà và pà con cũng đừng để tình trạng thiếu người mà cầu thủ của mình phải đi nhiều để dự bị và tiện thể đi cổ vũ luôn hihihi:D:D

it_email
30-06-2003, 15:33
HícKo có venus hình như dđ đá "kém" đi thì phải!

tranthanhtam
30-06-2003, 15:39
Ê cho tui tham gia với nha
Mấy lần trước tui tham gia hụt rồi nên lần này phải quyết tâm đi đá cho vui thôi
Tui đá tiền đạo hoặc là hậu vệ cũng được
Vậy nha
À mà làm sao gặp nhau bên giờ, ở đâu vậy? Trả lời sớm dùm tui nha. cám ơn nhiều

vikhoa
30-06-2003, 15:54
Trận vừa rồi có venus đi nên mới thua đó ;) Mà chẳng biết là tại venus hay tại lunar nữa, có lẽ tại lunar nhiều hơn vì lúc venus chưa tới thì đội mình thua 2 bàn, venus (và vikhoa) tới thì gỡ được 2 bàn. hehe -> vikhoa hên nhất !

ChangNgao
30-06-2003, 17:36
Vi Khoa thứ bảy này đặt trời đừng mưa nghen ,nhớ là thứ bảy chứ hông phải thứ sáu đau nghen lol
Nhà Vui cũng chẳng có gì đáng sợ ,chúng ta thua vì thể lực hơi bị kém thui ,lần sau anh em nhớ đi đông đủ để có lực lượng dự phòng nha và cả lực lượng cổ động viên nữa thì mới hào hứng xông trận chứ lol
Anh em diễn đàn quyết tâm hạ PU nào !

lunar
30-06-2003, 21:32
trời lão vi khoa kia , nói lunar vậy nữa ,nếu hôm đó lunar không đi vào những phút đầu tiên của trận đấu thỉ chẳng có ai cổ vũ cho đội nhà ,khi lão vi khoa mới nghe tiếng đội ta đã bị "thủng lưới " một quả tiếp theo hỏi là hên hay xui =====> lão vi khoa nhà ta xui cực kì , đã vậy còn bị thua thêm hai trái nữa .pà con phân sử dùm công tôi trời mưa lội nước cổ động cho anh em mà lão vi khoa nói là lunar xui :(:((pà con phân sử dùm ,nói chứ hôm đó ddth chúng ta ít người cho nên vậy thôi chứ lần này mà anh em đi đông đủ và cổ vũ hết mình thì ddth tất thắng "DDTH .COM CỐ LÊN""DDTH.COM TẤT THẮNG " :):)

nguoitudo
01-07-2003, 00:57
Trước hết tui xin lỗi !!!
Tui thấy mất bác trên diễn đàn hét dữ wá (Hoàng Anh mà thấy chắc cũng hông dám giao hữu dzới mình đâu :)) Đến giờ đá mà chỉ có 8--9 mạng , híx phải mượn người :( .
Thắng thua là chuyện thường tình nhưng cũng nên nhiệt tình một chút . Chẳng cần nói đâu xa chỉ cần coi lão Yuna dzì dzì cài ải trên vũng nước PT là đủ.
To VI KHOA : Bác thử mặc một cái áo trắng gùi lăn đủ 3 dzòng trên dzũng sình ấy đi hix . :) iêu màu trắng dzữ rứa , đổi màu khác đi cha nội.
Hi vọng trận tới pà con đi đông đông một chút , lỡ có oánh lộn thì cũng đỡ bị thiệt thòi :) (mấy cha PU bự con không á)

havenumber
01-07-2003, 07:49
tội nghiệp cho tên thủ môn, hắn k biết chụp buon mà kêu hắn chụp, bởi vậy.............ôi thủng lưới
với lại như vầy, ai cũng muốn tấn công mà k ai chịu phòng thủ nên vấn đề thất bại là điều phải xảy ra thôi

nu_hon_tim
01-07-2003, 08:03
lần sau để nuhontim làm thủ môn cho chắc ăn
bảo đảm (^_^)

knight
01-07-2003, 08:45
Theo như cái nhìn thiển cận của Knight thì trận đấu với nhàvui mình đá quá hay rồi, chẳng qua là thiếu người với lại tinh thần chưa cao thôi.

Mọi người yên tâm đi, nếu đá với PU như đá với nhàvui thì không lo gì cả. Nghe nói PU sẽ tăng cường được ai đó đá tiền vệ rất hay, có lẽ bên mình cũng nên có người sắp xếp lại trước đội hình. Qua hai trận chắc cũng biết nhau khá rõ rồi. Có một số người cầm bóng tốt nhưng ở xa nhau quá, ViKhoa xếp lại sao cho phối hợp dễ một chút.

Vì kẹt thi tuyển sinh đợt một (4,5/7) nên có thể Knight sẽ không đến đúng giờ, bà con thông cảm.

vikhoa
01-07-2003, 08:49
Tại bà con nói rằng khó kiếm áo đỏ nên mới chơi áo trắng là áo dễ kiếm. Vậy kỳ này chơi lại áo đỏ đi, biết đâu giống Đội Tuyển VN :)

Mr_Bean
01-07-2003, 10:56
một trận đấu tưởng nhớ Vivien Foe

Mr_Bean
01-07-2003, 11:16
Vị trí thủ môn để cho thủ môn cận lần trước chụp với P.U chụp được kô vậy.Sẵn cho tui đăng kí tham gia trận đấu tới luôn

channhua
01-07-2003, 14:18
pu tuần nào cũng đá đó bà con lực lượng đông lém, tuần trước nó đá bên sân cạnh sân mình 1 cái, lực lượng cũng đông thiệt tuần sau đi đầu đủ mới mong hạ mấy cu đó

herculinho
01-07-2003, 15:09
Mấy chú ăn nói gì thì cũng phải lịch sự nhé, "cu" kiếc gì ở đây ??? nên nhớ PU là đội bóng công ty, các anh chị lớn tuổi cả. Ra Phú Thọ đá bóng hay cổ động, la hét gì cũng được, nhưng nếu tỏ ra vô lễ với các anh chị thì có gì đừng trách. Venus & Vikhoa chỉ bảo em út cẩn thận.

venus
01-07-2003, 15:28
Các member của ddth ơi, ăn nói cẩn thận 1 chút đi nào. Lớn cả rồi, ăn nói để cho người ta nể mình. Venus đọc những gì của các bạn viết mà venus còn thấy nóng mặt, nói chi là PU toàn là các anh lớn tuổi.
Thứ 7 này đá banh, đừng để chuyện đáng tiếc xảy ra như vừa rồi đá với NhaVui.com nha, phải biết kiềm chế mình chứ, đừng động tay động chân, okie?

venus
01-07-2003, 18:32
Các cầu thủ của ddth vào đây xem nhé: http://pyramid-consulting-vn.com/football/user/news_detail.asp?newsID=85
Các cầu thủ chuẩn bị ứng chiến đi nhé, lần này cẩn thận đấy, PU không tha cho nữa đâu.

nu_hon_tim
02-07-2003, 16:07
chán quá
ddth bi thua hả :.(
trời oi8
để lần sau nht làm thủ môn cho nghen ;)
còn nữa
ông vikhoa này đã nhờ chuyển nick mà không chịu làm gì hết :evil:

channhua
03-07-2003, 12:57
sorry mấy anh hen, hẹn thứ 7 gặp lại , bi giờ sao muốn viết ngắn cũng không đựơc vậy bắt phải trên 50 character

channhua
03-07-2003, 14:07
thứ 7 này mấy bác tập trung đông đủ quyểt không cho pu ăn mừng ngày thành lập trên trang web của pu có vẻ hô hào quyết tâm quá, real mandrid thành lập 100 năm kia mà đá trận chung kết xin đưộc thắng để ăn mừng còn không cho , pu mới thành lập đòi ăn mừng lớn , nhưng cũng vất vả đây

sex_men
03-07-2003, 17:04
Vi khoa xạo qúa , có VK + Venus vẫn thua 3 trái ...hihihi``` ........

ĐẦuĐInh
04-07-2003, 09:54
KHA, xin lỗi , tại lần trước Nhóc bỏ lỡ cơ hội nhiều wá, nếu kô đã thắng rồi, hihihi. Tại Luna đi cổ động nên run đó....
Nhưng lần này luna nhớ đi nữa nha.....
HIHIHI

ĐẦuĐInh
04-07-2003, 09:58
Đề nghị sau trận đấu này đội bóng ở lại bàn chuyện in đồng phục đi.
Mặc đồ tùm lum mất khí thế & vẻ đẹp của ta.. khakha

namhungsw28
04-07-2003, 19:29
free or paid, this is the real matter ;)
problem, problem, problem, problem, ....

nu_hon_tim
04-07-2003, 21:42
ngày mai là có nuhontim và sinhvienvietnam thì đth thắng chắc
ngày mai nht nằm ở thủ môn
không ai đựoc dành à nha (^_^)

sinhvienvietnam
05-07-2003, 08:26
cho tui đang kí với nhé ok chiều nay phải không tui sẽ đi cùng với nu hon tim nhé các bạn cũng biết tui rùi còn gì hôm nay các bạn lại được xem tui đá híc hihihi

sinhvienvietnam
05-07-2003, 08:34
đúng vậy có hai thằng bạn "nỗi khổ" thì dđth khỏi lo đi sẽ thắng chắc hihihi

lunar
05-07-2003, 20:05
xin lỗi nha nhưng trận đấu thế nào .xin lỗi hôm nay thi xong rồi ngủ quên :( ,bà con thông cảm
to đầu đinh :mình không biết tại mình mà đội mình thua nên lần sau tôi sẽ về khung thành đội mình đứng để cho đầu đinh ghi bàn