PDA

View Full Version : Các pác ơi giúp em

dtngdung
02-07-2008, 10:17
Tôi là đam mê Cầu Lông từ hồi còn rất nhỏ, tôi từng là một vận động viên cầu lông ở Đồng nai. Nhưng từ khi lên sg học ĐH tôi đã bỏ lâu quá rùi ( 5 năm rùi ). Nay tôi muốn tiếp tục luyện tập nhưng không biết đến đâu để được chơi. Tôi đang ở quận 10.
Các pác có chỗ nào chỉ em với.

ruc
03-07-2008, 22:34
Tôi là đam mê Cầu Lông từ hồi còn rất nhỏ, tôi từng là một vận động viên cầu lông ở Đồng nai. Nhưng từ khi lên sg học ĐH tôi đã bỏ lâu quá rùi ( 5 năm rùi ). Nay tôi muốn tiếp tục luyện tập nhưng không biết đến đâu để được chơi. Tôi đang ở quận 10.
Các pác có chỗ nào chỉ em với.

Bạn tìm hiểu ở mục Lịch sinh hoạt Hội cầu lông hay Những điều cần biết về Hội để biết cụ thể nha bạn!

nguyentacuong
22-07-2008, 22:24
Bạn tìm hiểu ở mục Lịch sinh hoạt Hội cầu lông hay Những điều cần biết về Hội để biết cụ thể nha bạn!
co' j dau ma bac phai khiem ton' the'
bac choi tu nho vay chac thuc kinh nghiem con j .. toi nghi chac chi can luyen lai mot thoi jan ngan' la joi lai ngay thui ma ... tui cung jong bo thoi

thoiloicon
11-08-2008, 16:58
sao thấy ai cũng giỏi cầu lông thê' nhỉ

LamvienYB
18-08-2008, 22:42
em rat me cau long nhung em da co tap choi trong vong 1 nam nay roi ma van ko len tay dc. cu dap cua em qua yeu, co bac nao chi giup em cach dap cau that manh dc ko.