PDA

View Full Version : [DIS] newcomer e dè chào hỏi

newcomer
25-06-2003, 15:05
Chào bà con cô bác đang tham gia diễn đàn,mình là một người hoàn toàn mới,theo cả hai nghĩa:Mới vào diễn đàn lần đầu và mới biết chút đỉnh về tin học.Mình vào đây để nhờ bà con cô bác chỉ giùm:Học tin học có khó không và phải bắt đầu như thếnào.Xin bà con tốt bụng có thể kể lại quá trình làm quen với tin học của bà con không ạ?Hai Lúa tui xin muôn vàn cảm ơn!
À!Hai tui chào đây nghĩa là tổng chào,chào bằng lòng thân ái và hữu nghị nhất,xin bà con làm chứng và đừng bắt bẻ em,em....s..ơ..sợ.!

Lord_of_monsters
28-06-2003, 15:28
không dám tui không dám đâu, thế bac mới nhập môn mà muốn làm cái gì thế nhỉ, học tập hay chơi cho biết vậy, tin học khó đấy, tuy nhiên nếu bác chăm chỉ híc được mười cây đấy

New_solider
09-07-2003, 14:09
Cha noi Lord_of_Monters nay dinh doi bom dien dan hay sao day ma?Noi nang toan la vo bo bay ba ma di dau cung thay mat.nhin thay la muon :whistling :emlaugh: :buck: :lick:

Ghost1982
10-07-2003, 09:23
Chào newcomer nhé tôi là Ma cũ nè sẵn sàng giúp đỡ bạn . Có gi thì cứ hỏi đúng chỗ sẽ có bài hướng dẫn thôi, ở đây nhiều cao thủ lém

datyahoo
13-12-2007, 16:30
chao cac ban minh ten dat hoc bach khoa ha noi han hanh duoc lam quen voi cac ban ...bk_hut_dat@yahoo.com

antigonekimlan
13-12-2007, 17:25
chao cac ban minh ten dat hoc bach khoa ha noi han hanh duoc lam quen voi cac ban ...bk_hut_dat@yahoo.com

Chúc mừng bạn đến với mọi người. nhưng lần sau bạn nhớ viết đúng chữ việt nam nhé. Chúc bạn tìm thấy được niềm vui trên DĐ.

iwa
14-12-2007, 21:31
Mình vừa đăng ký xong, vào đây làm thủ tục đầu tiên.
Nghiêng mình chào tất cả các bạn trong ddth.^^
p/s: làm sao để sử dung các icon cho bài viết nhỉ? Chỉ thấy mỗi icon cho title.

Let's-me-see
14-12-2007, 21:48
Mình vừa đăng ký xong, vào đây làm thủ tục đầu tiên.
Nghiêng mình chào tất cả các bạn trong ddth.^^
p/s: làm sao để sử dung các icon cho bài viết nhỉ? Chỉ thấy mỗi icon cho title.

ờ dứoi có smilies đó :lick: