PDA

View Full Version : [Q] Modem lạ quá

greatnamexyz
25-06-2003, 13:39
Modem Motorola của mình là loại lắp trong, mình chạy trên Main+chip C333 Slot của mình không sao nhưng cứ tháo ra mang sang máy khác cắm vào là máy của họ treo cứng, các loại đèn trên case sáng trưng ngay khi cắm điện nguồn. Tất cả các case bi treo đều là case ATX còn case của mình là case AT, có phải Modem của mình ko hợp case ATX hay ko?, làm ơn cứu độ.

Cảm ơn nhiều lắm...

Lord_of_monsters
26-06-2003, 09:29
chiaw từng nghe qua chuyện như thế bao giờ, nhưng có lẽ nó tranh chấp với nguồn ATX do đây là loại modem cũ chỉ dùng được trên AT, nhưng nói thế cũng không phải. nói tóm lại là khôn biết hi. thế ai có cao kiến không. tui có một ý mua cái mới đi, cái đấy hơi chuốii đấy

Hans Voralberg
26-06-2003, 09:58
Ko biet thi dung noi

DRAGON_5199
26-06-2003, 13:36
- Tại sao bị như vậy thì mình cũng.....ko biết luôn:D !!!! Nhưng nói rằng do nó là hàng cũ và chỉ dùng được trên AT thì....saiii bét.
Mình có 1 cái pc cele 1.1G (ATX, win XP) đang dùng cái modem Moto inter nè ,kết nối phà phà có sao đâu.

Lord_of_monsters
26-06-2003, 14:09
tôi cũng biết như thế mà không lý dì chạy trên AT mà không chạy được trên ATX cả nhưng cũng không giải thích được. Ngài Mod ơi xem cái này tại sao