PDA

View Full Version : thư trong yahoo quá tải

havenumber
25-06-2003, 08:48
xin vui long chi giup
toi dang xai mail ben yahoo
trong hộp thư tôi đã xóa hết rồi sao nó vẫn báo là đầy
vượt mức báo động đỏ (hơn 100%)
tôi sợ k bao lâu nữa nó sẽ khóa hộp thư của tôi
monh chi sớm sớm nha mấy bạn
cám ơn

hackervn1
25-06-2003, 09:08
ban phai click vào chũ empty bên phần bulk và phần trash thi mới hết sạch

bichduyen_nt
25-06-2003, 09:10
bạn cứ yên tâm đi, yahoo không xoá mail của bạn đâu. trước tiên là bạn xoá mail trong inbox trước, rồi vô xoá mail trong folder sent,
tiếp theo là xoá mail trong Bulk, và cuối cùng là xoá mail trong Trash nữa là xong, nếu như sau khi bạn xoá xong mà nó vẫn báo động đỏ thì duyên cũng hết cách rồi.

tinhta
25-06-2003, 10:39
Bạn cứ xóa những lá mail ko cần thiết là được thôi,yên tâm đi,đừng lo lắng quá.Thân

Lord_of_monsters
25-06-2003, 13:00
mấy bác xui dại không hà sao không chơi một cái account chùa mua 10m chơi đi làm sao cứ phải 2 chuối quá, những thư tình ý nếu xoá đi thì uổng quá muốn có account thì vô
www.thetindung.biz

rùi sau đó đang kí một cái chơi, vào domain mua một cái dùng. he bây giờ mà xoá khác gì ngu dốt cộng với không chịu tìm hiểu
hê hê hê
các bác chăm học vào chịu khó hỏi đi người khác biết mới giúp cho chứ

tinhta
25-06-2003, 20:44
vâng.thanks bạn nhiều :(

tinhta
25-06-2003, 20:49
hết cho đăng kí thành viên mới rùi,làm sao giờ

SYMOS
25-06-2003, 21:03
Bài viết được gửi bởi Lord_of_monsters
mấy bác xui dại không hà sao không chơi một cái account chùa mua 10m chơi đi làm sao cứ phải 2 chuối quá, những thư tình ý nếu xoá đi thì uổng quá muốn có account thì vô
www.thetindung.biz

rùi sau đó đang kí một cái chơi, vào domain mua một cái dùng. he bây giờ mà xoá khác gì ngu dốt cộng với không chịu tìm hiểu
hê hê hê
các bác chăm học vào chịu khó hỏi đi người khác biết mới giúp cho chứ

chú này cũng lìu quá chhứ
tui cũng có trong đó đây lol

MusicIlike
25-06-2003, 22:03
Nhưng hết đăng kí rùi,chừng nào mới cho đăng kí lại hả máy you?

tinhta
25-06-2003, 22:19
Bài viết được gửi bởi MusicIlike
Nhưng hết đăng kí rùi,chừng nào mới cho đăng kí lại hả máy you?
===============================================
tinhta quên logout nick MusicIlike trả lời bài viết của MusicIlike,thông cảm nhé anh MusicIlike,hixc hixc

Lord_of_monsters
26-06-2003, 16:51
sao lại hết ggăng ký thế nhỉ thế bác thich thẻ tín dụng bao nhiu đô, tui cho bác một cái xài chơi, ai nào tui cho pass nè nhanh chân khong ngã, hic quên, không hết

tinhta
26-06-2003, 19:48
cho tinhta 1 cái pass nick đi,tinhta đăng kí hũn ược,chân thành cảm ơn Lord_of_monsters nhiều nhé,tinhta mong lắm :P

vanlang
27-06-2003, 17:01
thế send đại cái pass cho anh em sài chung đi

tinhta
27-06-2003, 19:54
ạc ạc,thôi thì chịu khó sài chung dzị,hixc :(

ac_qui_dem_trang
28-06-2003, 01:20
chời tui thấy mấy bạn có như vậy ma cũng la toán lên, nếu cần tui sẽ tạo cho các bạn hộp thư 100MG thi` chắc các bạn xài đến khùng mới hết tải...hehe

khachoa
28-06-2003, 07:47
trước tiên là bạn xoá mail không cần thiết trong inbox trước, rồi vô xoá mail trong Bulk
tiếp theo là xoá mail trong folder sent,, và cuối cùng là xoá mail trong Trash nữa là xong, nếu như sau khi bạn xoá xong mà nó vẫn báo động đỏ thì duyên cũng hết cách rồi.
Tôi tán thành ý kiến này

tinhta
28-06-2003, 08:42
Bài viết được gửi bởi ac_qui_dem_trang
chời tui thấy mấy bạn có như vậy ma cũng la toán lên, nếu cần tui sẽ tạo cho các bạn hộp thư 100MG thi` chắc các bạn xài đến khùng mới hết tải...hehe

có mail 100 MG <--- ??? .Tạo mail 100 MB thì tinhta nhờ được,nhưng tinhta cũng muốn mình tự tạo cơ,nếu ai ko dấu nghề thì bày cho chúng tôi làm luôn.Thanks

tdk
29-06-2003, 21:03
Nói thì dễ lắm mấy bác ơi! Hãy làm cho anh em thấy đi! Tạo một vài mailbox 10 hay 100 MG gì đó rồi post lên đi!

tinhta
29-06-2003, 22:01
Tại mail 100 MB thì send mail về cho người nào biết làm á,làm sao mà post mail lên đây được,thiệt tình ;)

nguoitudo
30-06-2003, 01:07
Tui cũng bị như dzị , xóa ráo gùi , từ Bulk đến Trash v..v.. nhưng vẫn bị báo đầy ???
Mong các bác giải thích mà chỉ cách giải quyết , còn dzụ mail 100 M từ từ tính sau. híx
Cám ơn nhìu.
:(

tinhta
30-06-2003, 08:45
Bài viết được gửi bởi nguoitudo
Tui cũng bị như dzị , xóa ráo gùi , từ Bulk đến Trash v..v.. nhưng vẫn bị báo đầy ???
Mong các bác giải thích mà chỉ cách giải quyết , còn dzụ mail 100 M từ từ tính sau. híx
Cám ơn nhìu.
:(

Khi mình mới xóa mail thì mình phải đợi 1 tí or thoát ra vô lại thì hộp mail mới hết báo lỗi đầy hộp mail.Hình như là thế,bạn thử coi đúng ko.Còn hộp thư 100MB thì tinhta đang sỡ hữu 3 hộp.tinhta chỉ nhờ người bạn làm,chứ tinhta hun biết làm,nên ko thể làm cho bạn được,Thân lol lol lol

NumPad0
30-06-2003, 09:01
Bạn cứ yên tâm rằng Yahoo! sẽ không xoá mail của bạn đâu ! Nó chỉ hạn chế bạn bằng cách không nhận thêm thư nữa...
Vì Yahoo! update chậm nên khi bạn vừa xoá hết mail có thể Yahoo! vẫn báo là đầy mail...đến bây giờ thì chắc là đã ổn !

tinhta
30-06-2003, 09:08
Bài viết được gửi bởi NumPad0
Bạn cứ yên tâm rằng Yahoo! sẽ không xoá mail của bạn đâu ! Nó chỉ hạn chế bạn bằng cách không nhận thêm thư nữa...
Vì Yahoo! update chậm nên khi bạn vừa xoá hết mail có thể Yahoo! vẫn báo là đầy mail...đến bây giờ thì chắc là đã ổn !

Chuyện đó thì okies rồi,Yahoo tuy miễn phí nhưng ko bao giờ tự động xóa thư cũa bạn cả(nó chĩ send thêm thôi) hihi.Thì tinhta đã nói là đợ 1 chút thì hộp Mail sẽ ko còn bào đầy nữa.Thân :P :rolleyes:

nguoitudo
01-07-2003, 01:26
Cám ơn các bác nhưng mọi chuyện vũ như cẩn , tui không đùa đâu vì chuyện này khá kỳ lạ. Tổng dung lượng mail trong hộp thư của tui chỉ dzài trem ký thui (22 cái không file đính kèm) nhưng zahu luôn báo là sử dụng wá 100 % dung lượng . Ba cái Folder khác tui xoá hết gùi nha. Lạ là tui dzẫn nhận mail bình thường ???
Mong các bác giúp , đừng nghĩ tui đùa :(

tinhta
01-07-2003, 10:03
nếu đã nhận mail bình thường thì tinhta nghĩ cũng đâu có gì đâu,coi như ko có nó cho rùi,còn nêu ko nữa thì xóa hộp đó đi đăng kí lại y chang luôn.:P okies ?

nguoitudo
01-07-2003, 21:30
Hì hì , cám ơn tinhta.
Nhưng nói như bác cũng bằng không :(
Cái chính là tui muốn bít tại seo như dzậy và cách khác phục :) . Hổng chừng đây là 1 lỗi của zahuuuu. :)

tinhta
01-07-2003, 21:47
uhm,tinhta cũng gặp trường hợp này rồi,nhưng tinhta chỉ out ra vào vào lại thì nó ko còn hiện bản báo lổi nữa,ko biếy của bạn bị gì nữa :( sorry