PDA

View Full Version : Lộn làng !

dinhbaochau
29-06-2008, 14:24
Lâu rồi làng mùi yên ắng qua, hôm nay lộn lui lộn tới trong làng cũng chẳng thấy gì mới mẽ hết. Các anh em nhân sĩ không biết đi đâu hết trơn. Lui tới cũng mấy bài viết gửi thư cho Binladen bin la đỏ.
Chẳng thấy gì hay. :no:

NguyenDong
29-06-2008, 19:30
Nhân tiện cho em hỏi các cao nhân văn sỹ: Cu Em, Dê Lỳ, Ác Kền, Tào Íp, Thả Gà, Vãi Xoan... nay ẩn cư nơi nao? Nhớ các bác quá, muốn đem chai rượu, con gà đến để cùng các bác hàn huyên chuyện trong L ngoài L mà tìm các bác chả ra:( Phải chăng các bác hè nhau bỏ L lên thành phố để bắt gà hết rồi(Con gà băng qua đường-HoàngPhố), Hay ra Hà Nội để cung nghênh cụ Vi Khòa đang vi hành đất Hà Thành:D Mà chung quy ra cũng chỉ tại chị Vãi, tự ngày chị ấy bỏ L "qua sông" làm bao nhiêu người thương kẻ nhớ cũng bỏ L đi ráo cả. Lâu lâu thấy anh Cu Em quay về chửi đổng mấy lão Thống lý, trường tuần dăm ba câu " hèn hèn hèn" rồi tự cào vào C mình mấy cái lại bỏ đi mất:D

Than ôi, làng mùi ngày xưa đông là thế, vui là thế, xinh đẹp là thế, bướm chim bay lượn rập rờn là thế... nay còn đâu!
Tiếc thay cho nhưng kẻ bỏ L..., nhục chí nam nhi.

Hèn!
...
hèn!
...
hèn!

D-Day
01-07-2008 @ 13:00
:onfire::banana: Gần đốt rồi !!! Sắp đốt rồi !!! :banana::onfire:

cu con
01-07-2008, 23:06
Nhân tiện cho em hỏi các cao nhân văn sỹ: Cu Em, Dê Lỳ, Ác Kền, Tào Íp, Thả Gà, Vãi Xoan... nay ẩn cư nơi nao? Nhớ các bác quá, muốn đem chai rượu, con gà đến để cùng các bác hàn huyên chuyện trong L ngoài L mà tìm các bác chả ra:( Phải chăng các bác hè nhau bỏ L lên thành phố để bắt gà hết rồi(Con gà băng qua đường-HoàngPhố), Hay ra Hà Nội để cung nghênh cụ Vi Khòa đang vi hành đất Hà Thành:D Mà chung quy ra cũng chỉ tại chị Vãi, tự ngày chị ấy bỏ L "qua sông" làm bao nhiêu người thương kẻ nhớ cũng bỏ L đi ráo cả. Lâu lâu thấy anh Cu Em quay về chửi đổng mấy lão Thống lý, trường tuần dăm ba câu " hèn hèn hèn" rồi tự cào vào C mình mấy cái lại bỏ đi mất:D

Than ôi, làng mùi ngày xưa đông là thế, vui là thế, xinh đẹp là thế, bướm chim bay lượn rập rờn là thế... nay còn đâu!
Tiếc thay cho nhưng kẻ bỏ L..., nhục chí nam nhi.

Hèn!
...
hèn!
...
hèn!

D-Day
01-07-2008 @ 13:00
:onfire::banana: Gần đốt rồi !!! Sắp đốt rồi !!! :banana::onfire:

Đề nghị bác bỏ cái đốt LM đi nhá... cái lúc anh em xúm vô đốt thì bác trốn đi đâu ....
Làng Mùi giờ... có cái mùi... lol lol

Cu Dượng
07-07-2008, 09:04
Đi đâu cũng thấy họ nhà cu hết, đông nhỉ! Vô đây điểm danh đi cu con http://ddth.com/showthread.php?p=1208794#post1208794