PDA

View Full Version : giúp mình về hộp thư yahoo mail

trong_anh89
24-06-2003, 18:40
mình bị một số rắc rối như thế này: khi mình vào hộp thư của mình thì không thể sọan thư trong phần compose được, phần sọan thư bị xám đi, các chức năng trong phần sọan thư cũng không hiện ra, không thể delete được các thư cũ nữa. Mau mau chỉ giúp mình với. Cảm ơn các bạn rất nhiều

hackervn1
25-06-2003, 09:54
có phải bạn đang dùng máy ỏ nhà không ,neu phai thi ban phai cai lai TCP/IP,va HTTP thi moi het

tinhta
25-06-2003, 10:20
bạn thử Refresh lại đi,do phần Connec chưa được chuẫn á,Thân

snc
25-06-2003, 10:57
Bạn cài thử IE 6SP1 thử xem sao

Lord_of_monsters
25-06-2003, 12:49
thế sao tui cũng thấy nhưng mà họ toàn kéo chuột rê lên mới ra hiện tượng ấy ngoài ra không có lý do gì, vậy bạn xem lại chuột đi có thể bị giắt phím kéo rê ấy. nếu không phải thì cài lại cái IE sau đó hết chuyện chứ đừng chiỉnh ITP hay cái gì mấy thằng ngố nói nhé hic không biết xui dại ngưòi khác

tinhta
25-06-2003, 14:16
Bạn nói ai ngốc á,bạn ko biet Refresh lại à,Refresh lại để cho Web tải những gì còn thiếu mà,thiệt tình :(

Lord_of_monsters
26-06-2003, 17:46
e e e e e e e e ê e e e e e
bác này toàn chơi tui à
thế bác biết làm sao phải refresh không, vì IP của bác bị chặn mới phải làm thế để nó chép nốt thui, chứ đây dâu có bị bệnh thế mà bác mắng tui, không hiểu mà cứ bầy đặt chê tui, bác chê tui à thế bác trả lời đe tui không dám tranh phần bác đâu

tinhta
26-06-2003, 20:15
thiệt tình,thui hun cãi với bạn nữa,tinhta thua rùi hixc

liveandfamily
29-06-2003, 23:00
như vậy máy bạn đãn có lỗi ở phần window, có hai cách giải quyêt
1.bạn phải cài lại bản window khác
2.bạn phải sữa lại hệ thống bằng các phần mềm như norton hoặc fixit (rất hiệu quả)

tinhta
30-06-2003, 08:35
Bài viết được gửi bởi liveandfamily
như vậy máy bạn đãn có lỗi ở phần window, có hai cách giải quyêt
1.bạn phải cài lại bản window khác
2.bạn phải sữa lại hệ thống bằng các phần mềm như norton hoặc fixit (rất hiệu quả)

Thế bạn liveandfamily sao ko post chương trình sữa lổi Windown lên cho mọi người Download về dùng,nói ko như thế thì làm sao mà biết địa chỉ để Download nè.Có giúp thì giúp cho hết đi nè.Thanks nè lol lol lol lol