PDA

View Full Version : [DIS] bất đồng ngôn ngử, tục nhưng thanh

thienancn4
24-06-2003, 17:10
trên 1 chuyến tàu từ bắc vào nam có 2 cặp vợ chồng già,cặp vợ chồng người nam đại diện cho nhà trai vừa mới vào bắc để làm lể hỏi cưới con gái của cặp vợ chồng người bắc, bây giờ cả 2 cùng chung 1 chuyến tàu trở về nam để cùng làm lể cưới cho cặp vợ chồng trẻ
lúc này đả gần 11h tối cả 2 cặp vợ chồng cùng chung 1 toa nhưng nằm 2 gường khác nhau... bổng bên gường của vợ chồng người nam bổng vang nhiều tiếng ..... bũm bũm bịch bịch (ông chồng ổng ... địt)
người vợ xấu hổ nói : ông này kỳ ghê, đi đâu củng địt, nằm củng địt,ngồi củng địt,đứng củng địt, đi củng địt .... lúc nào củng địt
bên giường của cặp vợ chồng người bắc,người vợ tỏ vẻ thán phục và ngạc nhiên nói với ông chồng : ông thấy anh xui khoẻ chưa lúc nào củng địt cả ... ai như ông
ông chồng nghỉ hồi lâu rồi đáp : nằm thì tui địt rồi,ngồi tui củng địt rồi,đứng tui củng địt rồi còn ... đi thì làm sao mà địt ....
người vợ đáp : .... thế mới tài !!!!!!
he he he mấy bồ thấy mắc cười không? xin cho 1 nụ cười và chàng pháo ... chân nào .....

dullard
25-06-2003, 16:25
nghe kì quá

Lord_of_monsters
25-06-2003, 17:01
vừa chuối nữa chứ chẳng ra gì cả
bác nghe chuyện thấy buồn ngủ không

tại sao nguời ta gọi cột điện là cột điện cao thế bởi ngày xưa khi mới xuất hiện cột điện, mọi ngưòi cứ nhìn lên rùi ken sao mà cao thế khen lâu ngay lên quen minệg bảo là cột điện cao thế

thế tại sao ngưòi ta gọi những cô gái ấy rùi là đàn bà không, hi tại ngày xưa họ cũng ngu như bò ý len quen miệng gọi là đàn bò hic rồi ngày qua ngay họ thông minh hơn lên mọi ngưòi gọi lệch thành đàn bò

SYMOS
25-06-2003, 21:32
mất vệ sinh quá :D

Sigma
27-06-2003, 01:43
Có lẽ do bất đồng ngôn ngữ, tui cũng ko hiểu bài này lắm.
To LOM: đừng suy diễn bậy bạ à nghen.

thienancn4
01-07-2003, 13:49
thì tui đả nói là tục rùi cơ mà, mấy cha thấy hzông hay thì thui dzậy hic hic chẳng là muốn góp 1 nụ cười nào đó dzô diển đàn này cơ mà nhưng tui chả có chuyện nào thấy mắt cười bằng cái chuyện này ... xin lổi tất cả nhé

So Lo
25-10-2003, 16:17
ko hay thì thôi, làm gì mà chê người ta thế, mõi người 1 ý mà?

xenosaga
30-10-2003, 21:43
Tui thấy chuyện cũng hay nhưng tục quá không thích hợp đem ra vì còn có các bạn nữ xem nửa.

loveyou105
15-11-2003, 17:00
tui thấy chả có gì là tục cả..do đầu óc mấy người quá đen tôi mà thôi...a co ngon vào truyện cực hay mà đọc....rất là bình thường..hehe

acheng165
03-01-2004, 14:49
hic hic ai ko* hay thi' co' sao da*u co* chu*' nhi? mie*~n la' co' ba?n li~nh vie*t' la' qui' ru'i ma'.