PDA

View Full Version : Có Phần Mềm Nào Ghi Lại Thời điểm Bật Tắt Máy Hàng Ngày Không?

viczon
26-06-2008, 09:12
Tớ đang cần một phần mềm có thể ghi lại thời điểm bật tắt máy hàng ngày. Các bạn có ai biết không? Mà nếu nó có chức năng hiện một thông báo khi bật máy thì càng tốt... ví dụ như: nếu tớ đặt là 7h30' phải bật máy mà đến 8h00' mới bật máy thì sẽ hiện thông báo trên màn hình khi bật máy là "Bạn đã bật máy muộn 30 phút" ví dụ như thế chẳng hạn. Giúp tớ với!!!

boymafia
26-06-2008, 09:18
Ý muốn của bạn nhưng chưa ai làm. Có cần thiết thế không? Thử tìm cách nào khác xem. Bạn nói rõ ý muốn ra đi biết đâu người ta sẽ hiểu hơn mà giúp đỡ.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Muốn kiểm tra thì trong window có hỗ trợ phần ghi lại thời gian logon và logoff của 1 user accout nào đó.Nó cũng có thể ghi lại các quá trình xóa sửa hay là nhiều thứ lắm. Cụ thể bạn muốn làm gì thì bạn nói cụ thể mọi người đẽ hiểu và giúp bạn hơn. VD bạn cần 1 cái soft ghi lại các hoạt động trệ máy tính giống như keylogger (Nhưng không phải nha)thí mọi người sẽ biết mà giúp bạn

viczon
27-06-2008, 16:54
Đúng rồi đấy bạn ơi! Tớ muốn xem thời điểm bật tắt máy hàng ngày ý mà. Bạn bảo "trong window có hỗ trợ..." vậy vào đâu để xem hỗ trợ này???

trả lời đi bạn ơi!!!

Nếu biết giúp mình cái bạn ơi!!!