PDA

View Full Version : Người lớn tuổi cần giúp đỡ

ngocduynh
23-06-2008, 22:56
Chào các Bạn . Rất mong đuọc sự giúp đỡ từ các pro .
Tôi cài đĩa hiệu ứng hollywood ,vì lý do thiếu mất một phần nào đó mà không làm được hiệu ưng , Với lại tôi nay không biet tiếng ANH nên khhong dịch được .Vạy rất mong sự giúp đỡ từ phía các Bạn dịch giúp Tôi .Nếu được thì cho xin kyer luôn :

ENTER YOUR HOLLYWOOD FX ************************************************ NUMBER.

Please enter the ************************************************ number that came with yuor.Software. Normally it can be found on the CD slleve .or the first page ò the users. Guide
------------------ kyer --------------------- ok
Các Bạn thông cảm cho Tôi nhé nãm nay mình đã trên U 50 rồi nên trình đọ có hạn.Nhưng mình rất muốn được học hỏi từ các Bạn . xin cảm ơn nhiều

Dazzle
23-06-2008, 23:02
Các Bạn thông cảm cho Tôi nhé nãm nay mình đã trên U 50 rồi nên trình đọ có hạn.Nhưng mình rất muốn được học hỏi từ các Bạn . xin cảm ơn nhiều
Bố có con gái không để ae members đến xin làm rể và cài trực tiếp cho bố chứ làm cái HLFx không đơn giản đâu. Phải bẻ nó từ trong Pinnacle là dễ nhất!
Lưu ý: Để không hiển thị mấy cái dấu hoa thị (************) bố nên viết ngược là "Krack"

bihoctinhoc
23-06-2008, 23:05
Sitck phát hỏi cho dễ :D:D ...ít lâu em tháo xuống :D:D

minhducgamer
24-06-2008, 01:15
Hollywood đây là bác cài chung với gói phần mềm Pinnacle Studio hay cài riêng? Vì cài chung thì ít bị chuyện đòi seri al lắm.
Còn nếu bác cài riêng thì tìm trong CD chỗ cài Hollywood có cái file hướng dẫn và file c rack đi kèm rùi làm theo thì hết.