PDA

View Full Version : Lienket247.com chơi an gian với publisher ???

wilsoninlove
21-06-2008, 21:49
Có ai bị trường hợp như mình chưa ?
Mình có thắc mắc về cái thống kê của kienket247. Nó thống kê cái phần xuất hiện ads rất ít, chênh lệch khá cao với số lượng pageviews của forum mình (mình đặt ads lienket247 sau bài viêt đầu tiên). Sau đó bên lienket247 nói đã disable phần "xuất hiện" vì ko được tính $.
Và số lượng click site mình đạt được khá là ít so với dự đoán. Có lúc chỉ có 3 click/day ???
Hôm nay thử vô site kiểm tra, tự click vào ads (daugia247 và việt thái sinh) 2 lần và nó thông báo:

Link này không đến từ website liên kết
Một dòng text thông báo lạ kì, vì mình đang view trang topic có chèn ads lienket247 mà, site forum đã được chấp thuận từ lâu roài.
Có cú click thì bị rớt mạng ??? không hiểu ?
Cứ như thế này thì publisher đói dài dài...

vuacuagai
21-06-2008, 22:10
em hổng có ý kiến gì hết trơn. Nhưng thấy lỗi tại bác rồi. Bác có lỗi trước, và lỗi này phát sinh ra những lỗi sau, nói ra thì sợ mất lòng, mà ko nói thì hổng biết bác nhận ra lỗi đó hông? Để em suy nghĩ xem có nên nói hông? Mà hông nói thì sợ mấy bác khác cũng bị, mà nói ra thì nền quảng cáo trực tuyến nước nhà bị lung lay..... :lick:

Thôi kệ nó, nói luôn: Ai biểu chơi ads VN chi rồi giờ vô đây khóc lóc than thở, nhiều lần các bác trong đây đã khuyến cáo rồi mà

phebeo1080
21-06-2008, 22:16
nghe nói thằng ebay LK với CDT thì chắc CĐT chơi uy tín hơn thằng này phải ko

vuacuagai
21-06-2008, 22:21
nghe nói thằng ebay LK với CDT thì chắc CĐT chơi uy tín hơn thằng này phải ko

tin ở đâu vậy bác? Dân gian hả? nếu là dân gian thì báo cho bác biết dân nó gian lắm đó :lick:

xipam
21-06-2008, 22:30
xin phép ạ
em thử sang nhà thằng bạn click 1 phát chợ điện tử (định thử 1 lần thôi) và nó báo là có quá nhiều truy cập từ IP này :(

vuacuagai
21-06-2008, 22:55
em thích cái avatar của bác xipam. ai vậy?

Mutsu Kokono
22-06-2008, 03:11
tin ở đâu vậy bác? Dân gian hả? nếu là dân gian thì báo cho bác biết dân nó gian lắm đó :lick:

Chịu khó đọc báo nhiều vào, kiếm tờ thanh niên mà đọc.

xipam
22-06-2008, 04:49
em thích cái avatar của bác xipam. ai vậy?

cảm ơn bác, em gái em đấy :)
nó còn nhỏ, bác thông cảm

bkis
22-06-2008, 12:56
Đấu giá 247 lúc đầu dùng code tây, vì nó chính xác quá nên họ bị âm tiền nặng, không còn cách nào họ đành chuyển sang lienket247 code tự viết để loại bớt pub hoặc tính ăn gian cho pub làm Pub nản chí bỏ hết, hoặc họ được lợi do ko phải chi tiền nữa

vuacuagai
22-06-2008, 16:38
cảm ơn bác, em gái em đấy :)
nó còn nhỏ, bác thông cảm

tự nhiên em có cảm tình với bác. Nhận em làm em rể đi

vuacuagai
22-06-2008, 19:49
Tính tiền theo click mà IP Việt Nam chỉ nên tính 50 đồng một click

oái, vậy 100 clicks mà chỉ có 5.000 :no:

wilsoninlove
23-06-2008, 08:07
Đấu giá 247 lúc đầu dùng code tây, vì nó chính xác quá nên họ bị âm tiền nặng, không còn cách nào họ đành chuyển sang lienket247 code tự viết để loại bớt pub hoặc tính ăn gian cho pub làm Pub nản chí bỏ hết, hoặc họ được lợi do ko phải chi tiền nữa
theo như bác nói thì potay à ???
1 ngày có vài cú click à (theo thống kê của lienket247) , còn thua xa chơi GA.

bietgikhong
25-06-2008, 12:03
tự nhiên em có cảm tình với bác. Nhận em làm em rể đi

Em bé này đúng là vuacuagai.... Bé thế này mà râu dê mọc tua tủa rùi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

em hổng có ý kiến gì hết trơn. Nhưng thấy lỗi tại bác rồi. Bác có lỗi trước, và lỗi này phát sinh ra những lỗi sau, nói ra thì sợ mất lòng, mà ko nói thì hổng biết bác nhận ra lỗi đó hông? Để em suy nghĩ xem có nên nói hông? Mà hông nói thì sợ mấy bác khác cũng bị, mà nói ra thì nền quảng cáo trực tuyến nước nhà bị lung lay..... :lick:

Thôi kệ nó, nói luôn: Ai biểu chơi ads VN chi rồi giờ vô đây khóc lóc than thở, nhiều lần các bác trong đây đã khuyến cáo rồi mà

kakakkaa.... Đọc cái này kô khỏi mắc cười

wilsoninlove
29-06-2008, 22:26
I cannot connect to the database because: User daugia247 already has more than 'max_user_connections' active connections
vụ này là sao ta ? ^^