PDA

View Full Version : [Cuộc thi ] Làm 1 được 2

tranmyphuc1988
21-06-2008, 01:18
Chào tất cả các bạn !!!
Được sự ủng hộ của công ty Tân Niềm Tin , WiFIPro.org hiện đang có một lượng thẻ dùng phần mềm KASPERSKY . Mỗi thẻ có giá trị sử dụng trong vòng 6 tháng.

Hôm nay, BQT diễn đàn WiFIPro.org rất vui phát động cuộc thi " Làm 1 được 2"

I. Tiêu chí :

+ Nhằm xây dựng một cộng động WiFI phi lợi nhuận vững mạnh.
+ Giúp thành viên diễn đàn hiểu rõ hơn tiêu chí trên cũng như có thể đóng góp ngày càng nhiều hơn cho forum.
+ Giúp cho các bạn có thể dùng phần mềm bảo vệ/diệt virus ... được đánh giá tốt nhất hiện nay mà không cần phải trả bất cứ chi phí nào
II.Ý nghĩa " Làm 1 được 2"

+ Làm 1 : Các bạn chỉ cần làm một việc là đóng góp ngày càng nhìêu cho forum. Cụ thể :

=======+ Có 100 bài viết.
=======+ Các bài viết này không có nội dung mang tính Spam, câu bài. Nó có thể là hỏi, góp ý kiến, trả lời, post bài do mình viết, dịch hoặc sưu tầm trên mạng phù hợp với nội dung của diễn đàn

+ Được 2:

====2.1) Tinh thần : Bạn được cộng đồng mạng không dây cũng như được diễn đàn tuyên dương, đánh giá đúng về những đóng góp của bạn thân
====2.2) Vật chất : Bạn sẽ được diễn đàn gởi tặng 2 thẻ dùng phần mềm Kaspersky , mỗi thẻ dùng trong 6 tháng.

III. Cách thức nhận thẻ + Thời gian nhận

1) Cách thức :

==== Đối với những bạn có khả năng, vui lòng đến trung tâm VNPRO để nhận trực tiếp.
==== Đối với những bạn ở xa, chúng tôi sẽ gởi Active CODE qua email.

2) Thời gian nhận:

Cuộc thi kéo dài từ nay cho đến hết tháng 7

Một lần nữa , cảm ơn công ty TÂN NIỀM TIN đã hỗ trợ chúng tôi.

Chúc mọi người luôn vui vẻ và hạnh phúc