PDA

View Full Version : Cài đặt lại Microsoft word

leestudio
20-06-2008, 09:15
Chào cả nhà,mình tên Long,mình mới tham gia diễn đàn tin học này,Mình chưa thao về vi tinh lắm nên mạo muội nhờ cac bạn nếu ai biết thì giúp mình với,Hay chỉ cho mình cách cài đặt lại Word một cach dễ dàng nhất,minh xin cảm ơn,chăng là máy tinh của mình ở nhà đang có lỗi một vài phần mềm nhỏ trong Word,Vậy nhà minh hãy giúp tôi nhé

fushina
20-06-2008, 12:52
Bạn ra cửa hàng tin học mua đĩa microsoft office, bạn hãy reinstall lại phần office Enterprise

thanhsoros
20-06-2008, 13:24
Chào cả nhà,mình tên Long,mình mới tham gia diễn đàn tin học này,Mình chưa thao về vi tinh lắm nên mạo muội nhờ cac bạn nếu ai biết thì giúp mình với,Hay chỉ cho mình cách cài đặt lại Word một cach dễ dàng nhất,minh xin cảm ơn,chăng là máy tinh của mình ở nhà đang có lỗi một vài phần mềm nhỏ trong Word,Vậy nhà minh hãy giúp tôi nhé

Thực ra bộ cài Word nằm trong bộ cài Office nhưng nếu bạn chỉ cần cài Word thì trong phần Custom Setup bỏ mấy ứng dụng kia đi, chỉ cần để lại Microsoft Word, còn phần cài đặt làm thứ tự từng bước 1, next , next and next ... lol

minh_72
21-06-2008, 13:04
cứ gọi thợ mà sửa hehe

made8x2000
14-02-2009, 15:36
minh cung dang cai` lai nhung ma ko dc.den phan no hoi dien key vao thi` ko dien dc.vao phan key minh dien vao nhung no ko chiu chan ghe dang ko biet lam the nao`

Tôi iu VN
15-02-2009, 06:41
Muốn cài lại thì phải uninstall nó trước đã, rồi mới cài, mà tội gì phải mua trong khi lên mạng tải được về ?

Key Microsoft Office thì search một phát ra một đống

3duy0
15-02-2009, 07:22
Muốn cài lại thì phải uninstall nó trước đã, rồi mới cài, mà tội gì phải mua trong khi lên mạng tải được về ?

Key Microsoft Office thì search một phát ra một đống

1 đống và virus cũng một đống đó nha, free có cái giá của nó hehe

Tiu thì vẫn dùng
16-02-2009, 07:24
1 đống và virus cũng một đống đó nha, free có cái giá của nó hehe

Thì phải biết đường chứ, mà key chứ có phải crac.k đâu mà virus