PDA

View Full Version : Full my demo game document source here...

CrazyBabe
22-06-2003, 01:16
Hi, đây là document+source một game đơn giản mình viết để làm tutor cho các bạn, hix, viết lâu rùi mà ko up lên được vì hỏng máy, hix, dữ liệu mình sẽ up lên sau, mí hôm nay mạng chậm wé...
-------------------
To Zero: Anh mà gặp chú anh sẽ bóp mũi chú ngay lập tức, tức wé...

cucku
23-06-2003, 07:50
Không biết game của bác viết như thê nào nhưng tui xin ủng hộ hai tay với tinh thần của bác :-)

lt1
26-06-2003, 00:36
cái file .pdf đó in ra không được bác làm ơn cho up lên cái bản nào cho print ra đi bác 64 trang em ngồi trước màn hình đọc không nỗi đâu (hay là bác sơ bị ăn cắp bản quyền nên đã bỏ chức năng in, nếu muốn chôm người ta chỉ cần dùng soft cover qua .html quà đã chùi của bác được rùi)

again, làm ơn upload dùng em cái bản printable. thank you

CrazyBabe
26-06-2003, 00:51
Choài, đó là do chức năng protect của Adobe Acrobat Reader đó mờ ,khửa khửa thế cậu muốn in ra thì convert sang HTML mà in, hí hí, đùa xí, cậu chờ mấy hôm nữa mình upload cả source nguồn luôn nhé, mấy hôm nay mình đang test mấy môn ở trường. Mà mình nghĩ là đọc trên máy dễ chịu hơn chớ nhể ?

babylearntochat
26-06-2003, 13:02
Tất nhiên in ra thì đọc đã hơn chớ, đi đâu cũng đọc được cả, còn source thì copy trong pdf ra là phải rồi. In ra đọc sướng hơn, gửi bản in lên nhá

CrazyBabe
27-06-2003, 01:07
Hu hu, các đồng chí thông cảm, hiện giờ tui đang thi+phải dùng đường line dialup, hic, send 1 file 100K cũng là cả một vấn đề chớ không phải đơn giản. Ít nhất cũng phải 2 tuần nữa mình mới upload được tất cả, thông cảm nhé.

huydotnet
18-03-2007, 16:28
Hư rồi, anh post lại đi, ko mở được

thanhtuananh
19-05-2007, 19:56
Bỏ thi là vừa up lên cho anh em đi bác, Tất cả vì anh em.