PDA

View Full Version : [REQ] Cần tìm bạn CHAT VB

SKM
20-06-2003, 18:47
Vào FORUMS thì là hay nhất rồi, nhưng tôi đang cần tìm bạn CHAT trực tiếp về VB, nếu có thông tin gì mới thì cho nhau biết. Tôi đang cần nghiên cứu về API và có thể trả lời những gì tôi đã biết về API. Nếu bạn nào muốn làm bạn với tôi thì add nick này vô đề CHAT online nhé. Y!M: bhieepj
Tôi nghĩ có nhiều bạn để CHAT thì sẽ tiến nhanh hơn.
Cám ơn các bạn

DoanCongDanh
21-06-2003, 13:14
bạn hãy xem mục "hãy cùng nhau xây dựng VBLib".
ý bạn cũng tốt. nhưng mà không hay, như thế thì chỉ có mình bạn biết - rất cục bộ, hãy cứ trao đổi ở đây đi - tất cả vì sự phát triển CNTT Việt Nam.

SKM
21-06-2003, 13:49
Tôi nói vậy đâu có nghĩa là có bạn CHAT rồi thì thôi không vô đây nữa đâu? Có bạn cùng tham khảo, rồi xây dựng mà.
Tôi nghĩ có CHAT trực tiếp có gì thắc mắc là hỏi luôn. Kể ra nếu FORUMS này có thêm phần CHAT nữa thì hay biết mấy

DoanCongDanh
21-06-2003, 14:07
Quá hay! tôi cũng định đề nghị như vậy

tieuquaitu
21-06-2003, 22:37
một lúc online mấy chục mạng chui vô chat thì forum sao chiu nỗi,admin sup Mod ai cũng là trùm chát ,vua 8 ...hihi open cái Blue chat là toi ngay cai dien đàn :D:D:D

xeko
22-06-2003, 23:34
Forum cũng là 1 kiểu chát (chậm) đó chứ. Nhưng được cái nhiều người góp ý

SKM
23-06-2003, 15:00
Tôi cũng biết FR là CHAT chậm nhưng sao vẫn thấy chán quá vì những bài hỏi của mình chẳng mấy khi nhận được một câu trả lời thoả mãn. Bác nào giỏi thì giúp tôi cái SOURCE của tools Snadboy đê (Xem pass ***) - Nhưng phải support WinXP đó nhé) Xin cám ơn