PDA

View Full Version : Lỗi khi chạy Pinnacle studio11 Mong các bác giiúp đỡ!!!

firestorm_11
06-06-2008, 19:31

Ko hiểu sao khi vừa cài xong E chạy thì nó báo lỗi thế này... Ai biết chỉ dùm E với nhá!!! thanks

hunghoai
06-06-2008, 19:49
cài lại chương trình có thể sửa được lỗi này :)

firestorm_11
06-06-2008, 20:09
cài lại chương trình có thể sửa được lỗi này :)

E đã cài thử lại mấy lần nhưng ko được... nó vẫn báo thế... đến lúc Ghost lại rồi cài nó vẫn vậy :(( ko biết bị sao nữa.... nó có liên quan gì tới cái Kaspersky ko mấy bác, E sợ cá phần mềm diệt virut này nó có ảnh huởng !!! mong các bác giúp đỡ!

bihoctinhoc
06-06-2008, 20:27
E đã cài thử lại mấy lần nhưng ko được... nó vẫn báo thế... đến lúc Ghost lại rồi cài nó vẫn vậy :(( ko biết bị sao nữa.... nó có liên quan gì tới cái Kaspersky ko mấy bác, E sợ cá phần mềm diệt virut này nó có ảnh huởng !!! mong các bác giúp đỡ!

Thì cứ thử mọi cách hầm bà lằn đi cùng lắm cài lại win :D:D ai làm video cũng bị putờ dật hết á :D.
Bác cho mình xin cái key của kav được không bác? mình rong rã cả mấy tuần mà chẳng tìm được key nào tốt :(...mấy sư huynh mình làm đại gia hết òy còn mình mình à lol...

firestorm_11
06-06-2008, 20:49
Thì cứ thử mọi cách hầm bà lằn đi cùng lắm cài lại win :D:D ai làm video cũng bị putờ dật hết á :D.
Bác cho mình xin cái key của kav được không bác? mình rong rã cả mấy tuần mà chẳng tìm được key nào tốt :(...mấy sư huynh mình làm đại gia hết òy còn mình mình à lol...

Nói như bác thì ^^!... còn Key của KAV thì mình cho bạn cũng ko dùng được... phần mềm nó đã ghi lại vào Main lên chỉ dùng được cho 1 máy, đây là phần mềm có bản quyền ko phải bản ********... thanks!!!

nino
06-06-2008, 23:27
Pinnacle khi chạy làm máy khá ì ạch... vì vậy chuyện báo lỗi ở như trên xảy ra đó cũng là chuyện bình thường vì nếu bạn xài pinnacle có bản quyền thì liệu win có phải là bản cờ rắc... lỗi này báo cũng chung chung nên cũng khó xử nó đây. Nếu đã tháo nó ra rồi cài lại mà nó không hết thì chắc bạn phải cài lại win (cũng không loại trừ có 1 vài file nào đó trong đĩa cài đặt bị lỗi nên sau khi cài xong chạy nó cứ la um xùm...) Nói cho cùng chẳng giúp gì được cho bạn với thông báo lỗi như trên :(

minhducgamer
07-06-2008, 08:24
Xem thử mấy chương trình khác trong máy chạy bình thường ko hay cũng bị báo lỗi tùm lum.Nếu nhiều chương trình cùng hư thì có khả năng máy bạn nhiễm virus.Còn không thì có thể do dĩa cài bị lỗi - hoặc lỗi bên win ( bị đụng với 1 số chương trình khác, cái nầy mò tìm mệt lắm thử cài lại win xem).

firestorm_11
07-06-2008, 17:24
Xem thử mấy chương trình khác trong máy chạy bình thường ko hay cũng bị báo lỗi tùm lum.Nếu nhiều chương trình cùng hư thì có khả năng máy bạn nhiễm virus.Còn không thì có thể do dĩa cài bị lỗi - hoặc lỗi bên win ( bị đụng với 1 số chương trình khác, cái nầy mò tìm mệt lắm thử cài lại win xem).

Mình đã thử cài lại win rồi nhưng vẫn ko được... thay ổ cứng khác vào nó vẫn báo thế.... Bó tay rồi, ko hiểu nó bị sao nữa... có lẽ là do phần cứng T__T

digitalct
07-06-2008, 19:18
Bạn có thể cho biết soft P đó là bản quyền hay ******** không?

nino
07-06-2008, 23:35
Bạn có thể cho biết soft P đó là bản quyền hay ************** không?

Nếu là Pinnacle bản cr... thì nếu cài thành công nó cũng không báo vậy đâu Hậu ơi, chắc đĩa pinnacle có vấn đề.
@firestorm_11: Qua đây http://www.ddth.com/showthread.php?t=117287 cầu cứu bác VTABC đi (chuyên gia về Pinnacle đó bác firestorm_11!)

minhducgamer
08-06-2008, 15:05
Bị cái bộ dĩa cài pinnacle của bro hư rùi chứ sao nữa.Ra tiệm chỗ mua đổi cái khác đi.Chuyện nầy thường xẩy ra lắm với dĩa lậu cửa hàng bán.

firestorm_11
08-06-2008, 19:10
Bạn có thể cho biết soft P đó là bản quyền hay ************************************************** không?

Cảm ơn bác, bản của E là bản FULL ^^!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Nếu là Pinnacle bản cr... thì nếu cài thành công nó cũng không báo vậy đâu Hậu ơi, chắc đĩa pinnacle có vấn đề.
@firestorm_11: Qua đây http://www.ddth.com/showthread.php?t=117287 cầu cứu bác VTABC đi (chuyên gia về Pinnacle đó bác firestorm_11!)

Vâng ^^! E sẽ vô hỏi trong đó ... Thanks bác nhiều :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Bị cái bộ dĩa cài pinnacle của bro hư rùi chứ sao nữa.Ra tiệm chỗ mua đổi cái khác đi.Chuyện nầy thường xẩy ra lắm với dĩa lậu cửa hàng bán.

Cái này E cài máy khác được,,, chỉ duy nhất máy của E ko được... E nghĩ nó là do bản Windown của E nó có vấn đề ạ!!! cũng thanks bác ^^

minhducgamer
09-06-2008, 13:42
Trường hợp của bác nếu thật sự vậy thì potay rùi.
Nhưng mà làm gì mà chỉ cài mỗi máy bác bị.Dù cài lại win rùi vẫn bị?Hay bác chỉ ghost lại mà chưa cài lại win.Mà bác có thể thử post cấu hình máy lên cho mọi người xem thử xem.Và cho biết luôn bác sài win gì.