PDA

View Full Version : the movie poster

dullard
16-06-2003, 09:34
góp ý giùm em đi, rồi chỉ cho em chỗ sai luôn nghen, để em còn sửa, tuần sau nộp bài rồi

dullard
16-06-2003, 09:38
còn đây là presentation

dullard
16-06-2003, 09:39
ủa? sao ko attach file được vậy?

d5dzung
16-06-2003, 19:50
Mấy cái ảnh như của ông thầy ở góc trên cùng bên phải và cái ảnh hary ngước mắt lên + vài cái nữa bạn để nó sắc cạnh wá . và cái bút nữa tại sao chữ lại ở trên bút được cơ chứ?????????? Bạn có thể sửa bằng cách giữ núi crtl rồi kéo layer chứa cái bút đó lên trên cùng . nó sẽ làm nổi cây bút lên trên dòng chữ , Good luck.

Shittttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt tttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt tttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt tttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt tttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt t

dullard
17-06-2003, 13:02
còn về bố cục thì sao hả bạn? có thể góp ý cho mình về bố cục được ko? mình ngại có mỗi cái đó thôi à, còn chuyện cây bút thì để mình sửa lại coi sao, cái cây bút với lại cái tờ giấy da là cùng layer chứ đâu phải là 2 layer khác nhau đâu

hamhocqua
04-02-2008, 14:01
còn về bố cục thì sao hả bạn? có thể góp ý cho mình về bố cục được ko? mình ngại có mỗi cái đó thôi à, còn chuyện cây bút thì để mình sửa lại coi sao, cái cây bút với lại cái tờ giấy da là cùng layer chứ đâu phải là 2 layer khác nhau đâu

có thấy hình gì ở đâu ??

khanhinterior
28-06-2008, 15:16
tiếc là hổng thấy hình !