PDA

View Full Version : Athlon 64x2 4600 ????

storm_eye1114
25-05-2008, 18:37
CÁc BÁc Ơi Iem HỎi Bxl Athlon 64x2 4600 CỦa Amd TƯƠng ĐƯƠng VỚi Bxl NÀo CỦa Intel. Em ThẤy Bxl NÀy VỪa MẠnh LẠi RẺ (1,2 TriỆu) NỮa NhƯng BĂn KhoĂn HÔng BÍt NÓ CÓ NhƯỢc ĐiỂm GÌ KhÔng MÀ KhÔng ThẤy NhiỀu NgƯỜi DÙng LÉm ??? ThÍa LÀ TẠi Sao HẢ CÁc BÁc. Em Đang ĐỊnh Mua Bxl NÀy NhƯng MÀ ThẤy NhiỀu NgƯỜi BẢo NÊn Mua Bxl CỦa Intel Cho ChẮc Ăn ^^ TẠi ZÌ Bxl CỦa Intel KhÔng HỖ TrỢ MỘt SỐ ChƯƠng TrÌnh. CÁc BÁc GiÚp Em VỚi

NNTT
25-05-2008, 19:27
CÁc BÁc Ơi Iem HỎi Bxl Athlon 64x2 4600 CỦa Amd TƯƠng ĐƯƠng VỚi Bxl NÀo CỦa Intel. Em ThẤy Bxl NÀy VỪa MẠnh LẠi RẺ (1,2 TriỆu) NỮa NhƯng BĂn KhoĂn HÔng BÍt NÓ CÓ NhƯỢc ĐiỂm GÌ KhÔng MÀ KhÔng ThẤy NhiỀu NgƯỜi DÙng LÉm ??? ThÍa LÀ TẠi Sao HẢ CÁc BÁc. Em Đang ĐỊnh Mua Bxl NÀy NhƯng MÀ ThẤy NhiỀu NgƯỜi BẢo NÊn Mua Bxl CỦa Intel Cho ChẮc Ăn ^^ TẠi ZÌ Bxl CỦa Intel KhÔng HỖ TrỢ MỘt SỐ ChƯƠng TrÌnh. CÁc BÁc GiÚp Em VỚi

Không hiểu ý bạn cho lắm: "BXL này vừa mạnh lại vừa rẻ"??? Con này theo mình con này nhỉnh hơn con E2180 một tí và thua con E2200 của Intel một chút và tất nhiên và nó tùy theo cách đánh giá như thế nào nữa. Còn bạn nói không thấy nhiều người xài là bạn chưa thấy đó thôi chứ người người xài AMD lắm. Còn việc bạn nghe ai nói một số BXL...? không hỗ trợ một số chương trình lại càng lại càng sai. Nói chung bạn có thể dùng AMD hoặc Intel điều được hết. Trong những công việc bình thường đối với người dùng bình dân thì theo quan điểm của nhiều người thì trong cùng một mức giá AMD có ưu thế hơn Intel. Mình thấy con AMD 4600+ đó dùng cũng được đó.

giooc3chop
25-05-2008, 22:43
Đứa lếu láo nào dám bảo với bạn là nó ko chạy tốt 1 số chương trình, bạn kêu nó nêu thử 1 vài tên cái chương trình ko chạy tốt thử coi xem hắn có kể đc ko, hay chỉ là khoác lác vô căn cứ !

The Old Man
25-05-2008, 23:10
Đây là diễn đàn công cộng.
Yêu cầu Storm_Eye1114 viết chự̃ Việt đúng quy tắc.
Yêu cầu bạn Gioc3chop thận trọng lại ngôn ngữ của mình.