PDA

View Full Version : cho minh biết một số địa chỉ để học .Cám ơn

ttphoatrinhnu
15-06-2003, 18:06
các bạn ơi mình muốn học các bài viết trên mạng nhưng mình không biết địa chỉ nào cả các bạn có thể giúp mình với ,các bạn cho mình biết một số địa chỉ để học với

Bạn Nào có biết cách nào để đua bài viết vào trang Web vnhacker.org
mình chi cập vào địa chỉ này http://vnhacker.org/hvacontest/ để đua bài viết nhung không được nó báo lỗi là
Phần mỡ rộng của file không hợp lệ
và phần Upload tài liệu mình không biết điền sau
Cám On Các Bạn Nhiều

NHL(c)
15-06-2003, 18:29
Bạn muốn đọc tiếng Việt hay tiếng Anh.

WIEVIEL???
16-06-2003, 00:58
Cho minh hoi toi hoi it!!!... Minh muon mua mot may Computer book, Nhung khong biet phai mua loai may nhu the nao.
Rat mong duoc su chi giao cua cac ban.
Thank you very much!!!(:

Nis
16-06-2003, 01:11
Mua máy "computer book" hả? Loại này ngộ chưa từng nghe bao giờ, ngộ chỉ biết có 3 loại máy: desktop (300->800USD): tức máy để bàn, notebook: tức máy tính xách tay (1500->3000USD), desknote: máy lai giữa máy tính xách tay và máy để bàn (800->1500USD). Cho hỏi bạn cần loại nào trong 3 loại trên, nhu cầu và số tiền có thể huy động của bạn?

Lord_of_monsters
17-06-2003, 14:42
em vào www.vnhacker.net nhé thế là có thể post bài lên được đấy, tuy nhiên bạn có thể vao www.irhacker.net đi cĩng hay đấy, họ hỏi nhiều, hay vào tên các hnag máy tính đấy đàng sau nhớ .com nhé thế là học được rùi.
mua máy tính à tui không biết còn loaigị ngoài 2 loại để bàn và xách tay cả, loại computerbôk gì đó là loại gì vậy