PDA

View Full Version : Miền trung có danh lam thắng cảnh nào không nhỉ

for_ever192002
19-05-2008, 14:04
Có ai biết đặc sản của Bình Định là không???

hoangthang_470
19-05-2008, 21:52
Miền trung có rất nhiều danh lam thắng cảnh đấy các bạn. bạn nào có dịp ghé thăm quảng bình, bạn đừng quên đến thăm khu du lịch Phong Nha - Kẽ Bàng nha. Đẹp lắm các bạn ơi.

kiettt
19-05-2008, 22:31
Có ai biết đặc sản của Bình Định là không???

Có, rượu Bàu đá. Nhắm với tiết canh vịt thì chỉ có ngậm mà nghe thôi, dạo này H5N1 sợ quá nên hay là bạn xài đỡ với khô mực nướng cũng tốt lắm.

The Old Man
19-05-2008, 22:46
Đà Lạt, Nha Trang, Huế, Hội An, Đà Nẳng, Phong Nha, v.v và v.v. biết bao nhiêu là cảnh đẹp.
Năm rồi có dịp ra Huế, Đà Nẳng và Hội An. Thật là đẹp. Hồi đó chỉ biết có Nha Trang, Đà Lạt thật mình là ếch ngồi đáy giếng.

Còn về thức ăn thì thật lòng là nói mình quen món ăn trong Nam nên không thưỡng thức được các món miền Trung lẩn miển Bắc.

proudofyou77
20-05-2008, 09:39
Hi hi các bạn nhé, mình mới tham ja diễn đàn mong bà con chỉ bảo nhiều , mình hiện là sinh viên của 250 Hoàng Quốc Việt -Cầu Giấy , mình theo chuyên ngành mạng nhưng kiến thức chưa được là bao, mong bà con chỉ bảo
Mail của mình : proudofyou19@hotmail.com hoặc proudofyou77@gmail.com
Yahoo : loveyouforever_one0403 , mình online từ 8h sáng đến 12h00 các ngày trong tuần, nếu bạn nào add nick của mình thì thạnk \mình rất muốn học hỏi thêm kinh nghiệm từ các bạn
Đa tạ
Đời người phải học , học và cuối cùng vẫn cứ là .......

Đà Lạt, Nha Trang, Huế, Hội An, Đà Nẳng, Phong Nha, v.v và v.v. biết bao nhiêu là cảnh đẹp.
Năm rồi có dịp ra Huế, Đà Nẳng và Hội An. Thật là đẹp. Hồi đó chỉ biết có Nha Trang, Đà Lạt thật mình là ếch ngồi đáy giếng.

Còn về thức ăn thì thật lòng là nói mình quen món ăn trong Nam nên không thưỡng thức được các món miền Trung lẩn miển Bắc.

dangphihung
20-05-2008, 10:10
các bạn ơi quê tôi đát QUẢNG NAM nè.chắc các bạn biết đến phố cổ HỘI AN chứ.