PDA

View Full Version : ProShow Producer ???????

hellobaby7641
17-05-2008, 08:57
ko hiểu sao: minh` vứt mấy cái ảnh vào để thử làm đĩa = ProShow Producer 3.2 chưa chọn hiệu ứng Zoom mà chỉ mới tự có hiệu ứng chuyển cảnh vậy mà khi lưu ra file thì nó lại có hiẹu ứng Zoom tum` lum hết cả(trong khi ở đang làm trong ProShow Producer 3.2 coi trên Preview(màn hình hiển thị) thì ko hề có hiệu ứng zoom đó. pác nào chỉ dúp cảp ơn nhiều nhiều
bạn nào dành có thể chỉ mình 1 số cái qua yahoo: hellobaby thì tốt quá

Dazzle
17-05-2008, 21:08
Bỏ cái dấu chọn hiệu ứng Panzoom theo mặc định là hết liền!

Dazzle
21-05-2008, 23:41
Hi-hi, em đôi khi lại thích bới những cái thứ đồ cổ ra nghịch. Chả là hôm rồi có một khách cứ nằng nặc đòi làm đĩa cho nó bằng Proshow Gold. Thực ra nó không biết là làm bằng trình gì khi đưa đĩa "mẫu" cho em xem. Híc, tức quá! Bao nhiêu tìm tòi mầy mò "thể hiện" bằng các tiến bộ mới nhất của ngành dựng film bị nó cho một phát "xuống" luôn. Đĩa "mẫu" đó dựng bằng Proshow Gold với một cái ảnh lờ đờ chạy từ trái sang phải, từ trên xuống dưới. Ngán ngẩm em mới "dỡ" bộ Proshow mới tải được cách dây không lâu ra cài. Hóa ra Producer cũng vẫn là Proshow Gold, chỉ khác cái là: Có thể cho 2 foto chạy cùng một lúc trên một hình nền, và có thể keying cho hai foto đó chạy nháo nhác trên màn hình. Khi trả đĩa khách hàng xem sướng đê mê, còn mình thì ngẫm nghĩ: Chưa phải đồ cổ đã là vô dụng. Vậy bác nào mới "vọc" nên "sắm" cho mình một bộ Proshow về mà dùng! Ai quan tâm thì xem tại đây (http://www.ddth.com/showthread.php?t=164731)(Post số 9)

anyee
23-12-2008, 22:51
em cũng bị như vậy nè!nhưng mà nó là hiệu ứng xoay ảnh!ai giúp em với mai là hạn cuối rùi!cảm ơn nhiều ạ

minhducgamer
24-12-2008, 10:00
mới thẩy vô là nó random mà - nên mỗi khi chạy nó mỗi khác.Lúc xuất ra khác luôn lúc coi.
Muốn th2i vào chỉnh lại cái mình thích.

anyee
25-12-2008, 21:17
anh nói rõ giúp em hơn một chú được không ạ?vào phần nào để tắt cái đó đi!em cảm ơn nhiều ạ!

anyee
29-12-2008, 22:25
Giúp mình với các bạn