PDA

View Full Version : tuyển sinh đại học có xét đến hạnh kiểm?? và nếu có thì xét thế nào???

tranvanho
15-05-2008, 07:02
nhiều người nói là có
nhiều người nói là không
em chả biết đường nào mà lần
ai biết thì mách giùm :puck:

box_84
15-05-2008, 09:35
nhiều người nói là có
nhiều người nói là không
Một số trường hay ngành trong quân đội, công an,... thì mới cần hạnh kiểm thôi, các ngành khác theo mình biết thì...vô 4!

lanistk
15-05-2008, 10:01
nhiều người nói là có
nhiều người nói là không

Ngoài các học viện quân đội và cảnh sát, các trường khác bạn thi đủ điểm thì sẽ đậu không xét đến đạo đức.

tranvanho
15-05-2008, 19:43
thank các bác :banana: ............

AnhTuanKB
15-05-2008, 20:10
Ông này chắc thuộc diện con ngoan trò giỏi giống tớ hồi đó nên cứ lo lắng về mấy phần này.
Hồi đó tui cũng có lo phần đạo đức, nhưng sau nữaa là lo chưa có đoàn viên, không biết có được vào trường DH không. Sau này vào học rùi lại lo chưa có đoàn viên , không biết có được ... ra trường không.
Chán, cứ suốt đời lo. Giờ chưa có vợ, đang lo không biết sau này có ... con được không!

tranvanho
16-05-2008, 15:55
vậy là tóm lại 1 câu là không cần đúng hok ..... :D

meotrang7x
17-05-2008, 12:06
Ông này chắc thuộc diện con ngoan trò giỏi giống tớ hồi đó nên cứ lo lắng về mấy phần này.
Hồi đó tui cũng có lo phần đạo đức, nhưng sau nữaa là lo chưa có đoàn viên, không biết có được vào trường DH không. Sau này vào học rùi lại lo chưa có đoàn viên , không biết có được ... ra trường không.
Chán, cứ suốt đời lo. Giờ chưa có vợ, đang lo không biết sau này có ... con được không!

Mai mốt bác có vợ, lại lo là chưa có "ấy", mà vợ bác lại có bầu thì khổ! :D

newbie86
22-05-2008, 09:35
Mai mốt bác có vợ, lại lo là chưa có "ấy", mà vợ bác lại có bầu thì khổ! :D

sac, vậy mà cũng nói được. :D

MichaelTuanAnh
22-05-2008, 09:58
Tuyển sinh các trường ngoài quân đội và công an ra thì các trường khác ko xét hạnh kiểm đâu. Chỉ khi nào bác lấy vợ thì phải trình bằng tốt nghiệp và học bạ từ tiểu học đến đại học cho tía vợ xem :D

vậy là tóm lại 1 câu là không cần đúng hok ..... :D