PDA

View Full Version : [DIS] Ban full cua Pinnacle Edition 5

meomap2802
12-06-2003, 22:28
To^i hie^.n nay dang co' ba?n full cua? Pinnacle Edtition 5. ( 1 di~a CD ) . To^i nghi~ la` co' the^? share cho ca'c ba.n duoc . Toi co' mot server duong truyen cung kha' tot . Neu ca'c ban muon thi` reply lai post nay to^i se~ co^' gang giup ca'c ban.

Day la` lan dau tien toi vao forum nay . Toi cung rat thich la`m phim . Nhan thay ca'c ba.n o day mot so^' ba.n rat pro . Hi vong se~ duoc chia se kinh nghiem

Toi hien nay dang co' mot so^' software da.ng full ma` co' le~ nhieu ba.n cung muon co' nhu la` :
Pinnacle Edition 5
Canopus Photo Album 2.0 Full
Canopus Explode 4.0 Full
Hollywood FX Gold , FX 5.0
Ulead 3D Studio Full
.....
Da.c biet la` toi co' trong tay bo^. 4 di~a DVD toa`n la` nhu~ng doan phim duoc quay sa~n dang avi ( uncompressed ) chuyen du`ng de^? lo^`ng ghe'p vao phim cho nhung nguoi la`m phim . Vi' du. ca?nh quay ca^.n ca?nh hoa , ca?nh toan thanh pho quay tu tren xuong ..... . Ngoai ra trong 4 DVD nayco' rat nhieu file am nhac du`ng de^? lam nhac ne^`n . Day la` san pham cua? CreativeCast ( duoc qua?ng ca'o tren site cua Canopus ) .
Toi chi? la` amateur thoi nhung rat muon duoc share va` trao doi vo'i ca'c ba.n nhung kinh nghiem , software va` ca'c file sound FX cung nhu background . Ba.n nao muon lien he. thi` xin reply lai post nay de moi nguoi cung thao luan .

romanc
12-06-2003, 23:13
Rất vui mừng có 1 thành viên mới đến tử Osaka gia nhập vào box V&A của chúng ta. Cám ơn sự sẵn lòng giúp đỡ của bạn. Mình tiếc là không có đường truyền ISDN để nhận solf của bạn. Chắc IZZY có thể nhận được đấy. Thôi hy vọng bạn meomap2802 với kiến thức và kinh nghiệm từ nước Nhật sẽ làm cho mình và các bạn được học hỏi thêm qua các bài viết của bạn. Thân chào

Slash
13-06-2003, 06:30
Hi Meomap.
Xin chào bạn, chúc mừng thành viên mới của Box Video&Audio. Mấy hôm nay Box này vui hẳn lên vì có nhiều pro tham gia qua, sướng thật, tha hồ trao đổi kinh nghiệm.
Tôi và bạn cùng giống nhau, ta đều là amateur cả, và ham mê làm film, tìm tòi khám phá. Ok, chúng ta dành topic này để share các chương trình biên tập, plug-in, về chất lượng đã có 2 topic rồi, bạn tham gia thảo luận với anh em nhé.
Tôi ko có nhiều bản full mới như của Meomap, hiện tôi có các bản full sau :
- Edition DV 4.5.
- HFX Gold 4.58, HFX 4.67 c.c, HFX Silver 4.6.

Còn lại toàn là đồ *****, nhưng tôi chạy trên máy thì vẫn thấy tốt, ko bị trục trặc gì (hay chưa nhận ra thi tôi ko rõ) :
- Avid Express & Power Pack 3.5
- Boris Red 2.1 , Continum for After Effect , FX 6.0.
- Canopus Procoder 1.035 & Xplode 3.0.
- Mainconcept Main Actor 5.01, EVE 1.1, Main Vision 1.0 & Mpeg Encoder (tất cả dùng ******)
- Adobe Acrobat Creator Pro 6.0 (******)

Tôi dùng ADSL nên tải cũng nhanh, vậy xin bạn cho biết server và giúp cho nhé, xin cảm ơn bạn. Địa chỉ e-mail của tôi : h.tony2002@seznam.cz. Thân.

hthao75
13-06-2003, 08:50
xin hoan hô MeoMap! ngòai việc có kinh nghiệm, điều kiện MeoMap còn có lòng nhiệt tình. Như thế chúng ta sẽ có nhiều cơ hội thử nghiệm và cùng nhau chia sẻ kết quả cũng như phương cách để làm 1 video clip đẹp.

Hào đã vào site của MeoMap(http://www.vnzone.net/) và đã register làm member, nhưng trong mục download thì chưa thấy gì cả ngòai mấy cái giải trí! :) Mong MeoMap sớm upload mấy cái soft mới này lắm lắm!

meomap2802
13-06-2003, 10:10
Sau day la` link de^? ca'c ban download Pinncacle Edition 5 FUll

http://www.vnzone.net/ddth/

MM da~ dung Nero de^? burn ra thanh image cho ne^n cha'c la` ca'c ban cung phai dung Nero de^? burn nguoc ra thanh CD . MOng ca'c ba.n du`ng dem link di cho^~ kha'c vi` nhu vay se~ co' nhieu nguoi download va` la`m cha^.m sever cung nhu ve^` van de^` ban quyen . Link nay se~ alive trong 2 hoac 3 ngay . Sau do' mi`nh se~ remove . Sau do' ca'c ban se~ trao doi vo'i nhau sau cung duoc .

Izzy
13-06-2003, 18:59
Hi Meomap.
Trước hết mình xin chân thành cảm ơn bạn đã có tấm lòng nhiệt tình giúp đỡ các anh em khác, tạo điều kiện làm quen với các chương trình mới. Mình sẽ thực hiện đúng yêu cầu của bạn, mình đang tải và sẽ share cho các anh em sau.
Hiện nay anh em đang thảo luận về Vegas 4, Mpeg Encoder..... có ý kiến tham gia của nhiều bạn có kinh nghiệm, mong rằng Meomap sẽ cùng góp ý kiến của mình, chung với anh em chia sẻ các kinh nghiệm của bạn. Một lần nữa xin cảm ơn bạn, thân chào.

tqquyen
14-06-2003, 16:43
Goi Ban Meo map .
Rat cam on ban de uoload software len mang de anh em su dung cho biet. Ban co the luu lai cho den het ngay 21/6 khong ? Hien thoi toi ban qua nen chua doanload duoc .
Rat cam on ban - co the trao doi qua mail duoc ko?

meomap2802
14-06-2003, 20:03
Minh khong de la^u duoc . Tuy nhien den nay 21/6 se~ upload le^n lai cho ba.n . Hoac khi nao ba.n thay ranh thi` message cho MM ttrong Yahoo : meomap2802

-----------------------------------------------------------------

meomap2802
14-06-2003, 20:06
Ke tiep chac la minh se upload Canopus XPlode 4 Profesinal . Ba?n full . Soft nay do mi`nh mua ne^n minh chi? share CD . con ****** ca'c ba.n tu* kiem duoc khong . Mong reply . Neu co' ban reply minh se cho le^n !

ced
15-06-2003, 11:38
Minh rat muốn down Pinnacle Edition 5 nhưng xaì đường 56k nen bạn có thể để no trên servers khoảng 2 ngày được không ?
cám ơn

meomap2802
15-06-2003, 20:41
OK . Mi`nh se~ cho no' le^n la.i vao ngay 21, 22, 23, 24 tha'ng 6 nhe' . Tai vi` co' ban gi` do' muon download nua cho nen cho vao chung cac ngay nay nhe' .

ced
16-06-2003, 12:57
CAm on ban minh se vao cac ngay đo'

meomap2802
16-06-2003, 21:34
Minh da~ cho le^n tro*? lai .

vikhoa
23-06-2003, 16:15
Không vào được Mèo ơi, 404 error.

meomap2802
23-06-2003, 16:19
Ehehe. Nhieu ban o Sai Gon da~ download tu` server cua MM va burn ra CD roi . Vikhoa le^n he^. voi ca'c ba.n do' o trong room nay se~ co' ngay .

Slash
25-06-2003, 08:33
Hi Meomap.
Hôm qua tôi vào trang của Pinnacle, thấy họ có bản SP1 dành cho Edition 5, tận 280MB, tôi tải về rồi nhưng chưa thử. Chương trình này vừa ra xong mà đã có SP1 y như bác Bill vậy, chỉ làm khổ anh em, ko biết có fix đc hết lỗi ko nhưng ko update thì ko yên tâm, hihi.

hu45
25-06-2003, 17:44
CÁC BẠN CO AI BIẾT ****** của phiên bản HFX Gold 4.58 không chỉ cho mình với cám ơn rất nhiều

nc1402
25-06-2003, 18:06
ban vao www.cracks.am voi tu khoa hollywood fx se co ngay. hoac dung thu cai nay.

nc1402
25-06-2003, 18:10
hoac cai nay

ced
29-06-2003, 23:48
hình như không đúng phiên bản

nc1402
30-06-2003, 15:06
http://www.astalavista.us/search.php?s=hollywood+fx&Submit=Search

http://www.cracks.am/cracks/h2.html

vao day thu xem nha

hu45
05-07-2003, 09:16
Hi ban meomap2802 rat vui duoc gap go va lam quen voi ban ,minh hien dang o korea va minh cung dang du dinh lam mot video cho dam cuoi bang phan mem VG nhung do phan mem nay no it ky sao chuyen canh va hieu ung long ghep hinh anh qua cho len vo gium đth may qua gap duoc box nay ,ban cho minh hoi ban co biet phan mem nao lam video ma no co nhieu hieu ung long ghep hay hon VG khong chi minh voi ,va nghe noi ban cung co mot so DVD dang avi gom nhieu hinh anh phim va nhac nen co san dung khong neu co the ban upload len server cho minh download ve duoc ko .cam on ban mm nhieu neu duoc cho minh link de minh download cam on than!

azn2kew
23-12-2003, 12:52
Chào các bạn,

Mình cũng rất hứng thú với nghề làm phim và cũng đã có những chương trình rất tốt và full luôn. Tôi có Pinnacle Liquid 5.5, 3D Studio Max, Adobe After Effects 6.0, Encore ĐV, Ma cromedia 2004 MX, Cinema 4D XL R8, và rất nhiều Adobe Photoshop plug-ins. Và còn nhiều thứ khác hay và mới nhất....sẽ đưa lên sau....

FTP Serve r : 139.55.220.19
Username: ddth
Password: video

chỉ limit cho 5 connec tion s thôi cho và nếu yêu cầu thì liên lạc qua YID: yeuemai78@yahoo.com