PDA

View Full Version : Chương trình LỄ HỘI MIỄN PHÍ

vikhoa
11-06-2003, 17:42
Sau những ngày hè, những ngày thi vất vả, xin mời các bạn đến TGA, “xả hơi”, các bạn sẽ vui chơi thỏa thích, mang về những phần quà hấp dẫn và nhất là không phải tốn bất cứ khoảng chi phí nào cả. Bởi vì Lễ hội của chúng ta mang tên “LỄ HỘI MIỄN PHÍ”

Chương trình LỄ HỘI MIỄN PHÍ

Thời gian: diễn ra từ 09g00 đến 22g00 mỗi ngày và kéo dài suốt 3 ngày từ 16/6/2003 đến 18/6/2003

Địa điểm: 205 Trần Bình Trọng P.3 Q.5

Thể lệ: Không thu phí, chỉ phát vé mời tham dự.

Nội dung chương trình:

A) Chương trình “Những cuộc thi tài ngộ nghĩnh” bắt đầu từ 09g00 đến 11g30 mỗi ngày.
Đã bao giờ các bạn chơi Domino, Caro và được nhận quà thưởng chưa? Hãy tham gia cuộc thi tài cực kỳ vui nhộn của chúng tôi, các bạn sẽ nhận được những món quà hấp dẫn ơi là hấp dẫn.

*Trò chơi CARO trên giấy
Thể lệ thi đấu: Cứ 2 “đấu thủ” đấu với nhau, loại trực tiếp, người thắng cuộc sẽ vào vòng trong, đấu tiếp với người thắng cuộc. Cho đến khi còn lại 2 “nhà vô địch”. Đây ắt sẽ là giai đoạn gây cấn, bởi vì món quà hấp dẫn nhất trong một ngày chỉ có một, còn món quà cho người về thứ 2 dĩ nhiên sẽ kém hấp dẫn hơn (hihi)
Yêu cầu đối với các “đấu thủ”:
- Có mặt lúc 8h45’ để đăng ký với BTC (nếu bạn đăng ký trễ, đó là sự thiệt thòi cho bạn vì thứ nhất nếu không tìm được người thi đấu với bạn thì bạn đương nhiên không được thi đấu, thứ hai nếu các “đấu thủ” khác đều vào vòng 2 thì bạn cũng không được chơi vì như vậy sẽ làm mất thời gian của các bạn khác)
- Chuẩn bị cho mình một cây viết. BTC chỉ cung cấp cho bạn giấy thôi à.

*Trò chơi DOMINO
Thể lệ thi đấu: Cứ 4 “đấu thủ” thi với nhau, loại trực tiếp, chỉ hai người thắng được lọt vào vòng trong, cho đến khi còn lại 4 đấu thủ thắng cuộc cuối cùng sẽ tranh thắng bại với nhau, và cũng chỉ có một phần quà đặc biệt hơn 3 phần quà kia, nhà vô địch sẽ nhận được nó.
Yêu cầu đối với các “đấu thủ”:
- Có mặt lúc 8h45’ để đăng ký với BTC (nếu bạn đăng ký trễ, đó là sự thiệt thòi cho bạn vì thứ nhất nếu không tìm được người thi đấu với bạn thì bạn đương nhiên không được thi đấu, thứ hai nếu các “đấu thủ” khác đều vào vòng 2 thì bạn cũng không được chơi vì như vậy sẽ làm mất thời gian của các bạn khác)

***Với chương trình này, mỗi vé mời của các bạn dùng để đổi lấy thẻ tham dự trò chơi, mỗi vé chỉ đổi tối đa 2 thẻ trò chơi cho 2 môn chơi (có nghĩa là đối với mỗi trò chơi, mỗi bạn chỉ được tham dự một lần - mong các bạn không phiền lòng vì điều đó nhằm đảm bảo sự công bằng cho các bạn)

B) Chương trình “Cuộc truy tìm một nửa trái tim” bắt đầu từ 15g00 đến 17g30 mỗi ngày.
Bạn tham dự chương trình không những để tìm cho mình một nửa “trái tim” thất lạc bấy lâu mà có thể là để có thêm những người bạn mới, tìm cho mình một tri kỷ, một người bạn có thể chia sẻ những thú vui, sở thích cùng với mình,... ;)

Chương trình gồm 3 trò chơi nhẹ nhàng, vui nhộn:
Trò chơi tập thể: 4 người một đội (các bạn tự chọn đội viên cho đội của mình), cùng nhau tham gia trả lời 20 câu hỏi “trên trời, dưới đất” của BTC, đội nào cao điểm nhất sẽ nhận được quà của BTC.
Trò chơi “2 người, chỉ 2 người mà thôi”: mỗi đội gồm 2 người (do BTC chọn đội viên cho bạn). Mỗi đội sẽ tham gia Trò chơi 1, chọn 10 đội cao điểm nhất vào vòng trong. 10 đội này sẽ tham gia Trò chơi 2, 3 đội nhất, nhì, ba sẽ nhận được những phần quà vô cùng dễ thương và có ý nghĩa của BTC.
Nội dung trò chơi như thế nào thì BTC xin phép giữ “bí mật” cho đến phút cuối cùng...

Yêu cầu đối với tất cả các bạn muốn tham dự chương trình B: Các bạn phải tự nguyện, tự giác, chơi hết mình, không được ngại ngùng, vì chỉ như vậy các bạn mới thật sự mang lại niềm vui cho bản thân mình và cho những người bạn tham dự cùng các bạn.

***Với chương trình này, mỗi vé mời của các bạn dùng để đổi lấy vé vào cửa, mã số để tham dự các trò chơi.

C) Chương trình “Thưởng thức cà fê phong cách mới” bắt đầu từ 19g30 đến 20g00 mỗi ngày.
Đó là khi bạn vừa nhâm nhi ly nước uống của mình, vừa nghe mọi người bàn luận với nhau về một đề tài mà bình thường sẽ không ai dám nói đến một cách công khai như vậy, với những người xa lạ như vậy.
Đó là khi bạn không trông thấy ai khác quanh mình, động lực giúp bạn mạnh dạn hơn khi bày tỏ quan niệm của cá nhân bạn về một vấn đề mà bình thường bạn sẽ không dám nói đến một cách công khai như vậy, với những người xa lạ như vậy.

***Với chương trình này, mỗi vé mời của các bạn dùng để đổi lấy một phần nước uống (càfê hoặc trà chanh)

Mời các bạn đến Internetcafe TGA: 205 Trần Bình Trọng để nhận vé, từ 8g30 sáng T7 (07/6/2003) đến 19g tối CN (15/6/2003)

vanlang
13-06-2003, 10:57
hix .. mấy ngày đó em thi rùi hổng bít có đi được hông nữa... sao hồi hôm định tổ chức vào từ 10-12 mà lại dời lại rùi

it_email
13-06-2003, 11:38
Cũng khá hay đấy hén!

xeko
13-06-2003, 12:26
Sao chán wá. Cái gì cũng tổ chức ở HCM mình ở HN thiệt wá

Kar
13-06-2003, 12:58
Dzị là có thể online free hả Khoa, có được share ebooks không hả K, đang cần cuốn sách đó đó...:)

SYMOS
13-06-2003, 13:18
không biết đi đươc hông nữa hizhiz
Ngh đâu rồi
có đi hông

Ngh
13-06-2003, 15:45
Buổi sáng ko đi được, buổi chiều vô thì ko có ai :((

hy11281
13-06-2003, 19:02
Mình có thể nhờ người khác lấy vé dùm được không?Nói cách khác , một người đến nơi-ai-cũng-biết-là-đâu ấy(trừ tui) nhận 2 vé hay nhiều hơn được hôn?

channhua
13-06-2003, 19:59
de buổi đó lên lấy luôn, mấy ngầy nay khong ranh nữa, thui ai da' banh cầm lên dùm cho tui 1cái hom 14.6

naisumo
13-06-2003, 21:21
mấy bạn trẻ ơi !
lỡ tui hơi bị già có cho tham gia được hông, tui dắt con tui đi có cho vào hông, 1 đứa 10 tủi, 1 đứa 17 tủi. cho vào café internet không? v.v.. mấy cha con tui rành lên net lắm đó.

vikhoa
13-06-2003, 23:45
Tất cả mọi thành viên đều được hoan nghênh tại TGA.

XI_TRUM
14-06-2003, 00:06
Anh Khoa ui, em lấy giùm bạn em 2 vé có đựợc hong !!!. Em sẽ đi lên chơi cho nó đã lun. Ah còn nữa, có bà con nào biết về Websphere là cái gì hong. Ai có kinh nghiệm thì xin giúp TRUM này nhe. Cám ơn hết mình lun.

yesok
14-06-2003, 00:34
ghét thiêt, hôm bữa dời lại mừ không báo trước làm tui dzới mấy đứa bạn lếch thếch lên đó đứng trơ mắt ra... đành kêu nước rùi ngồi chơi domino..^^

vikhoa
14-06-2003, 00:36
Sorry bạn nha :) kỳ này lên chơi bù cho bõ tức đi.

To Xi Trum : Websphere là 1 công nghệ của IBM. Vào trang IBM để tìm hiểu thêm. Mai em lên lấy vé đi nha.

nu_hon_tim
14-06-2003, 12:58
hehehe
để nuhontim lên oánh caro nghen
nuhontim mới biết đánh hà ;)

thoong
14-06-2003, 17:30
Troi ạ nếu mình ở Vĩnh Long thì làm sau mà tham gia, mặc dù tớ rất thích chương trình này hôm qua khi mình còn ở thành phố không lên net nên không biết, hôm nay về đến nha thì mới biết tiếc thật, mình hy vọng sẽ có chưpơng trình giống như vậy nhưng được tổ chức ở vĩnh long hoặc thông qua mạng online cũng được!

thangnc
14-06-2003, 19:49
Có gì hấp dẫn ngoài mấy thứ trên ko admin?

IT-newcomer
14-06-2003, 20:21
Vậy lấy vé dùm cho bạn tui được ko vikhoa. Bạn tui về quê ko lấy đc

nhntrung
15-06-2003, 01:40
Tui muốn tham gia lắm, nhưng phải đi làm rồi. Sao VK không tổ chức Chủ Nhật?

lionking_v
15-06-2003, 14:12
Nhung mà lấy vé ở đâu vậy mấy huynh ? la thanh vien cua dien dan moi duoc ve hay sao ban đệ có được đi không ???

tieunhoc
15-06-2003, 20:23
Troi a
xui qua troi rui ..
Nham dung ngay tieunhoc thi khong ha
Tieunhoc dang thi hoc ki ma
Ai ma lai ac the ..
Nhung khong sao
hoc hanh la chuyen nho ...
Thi xong se di ....
Se co gang ..
Phai di cho biet kem Y' cua vikhoa ngon nhu the nao chu
.........

tieunhoc
15-06-2003, 20:28
Cho tieunhoc dang ki it nhat la 1 ve' nha
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

lifegoesonrstt
15-06-2003, 20:54
Trời ơi, tự dưng bảo người ta đến Internetcafe để lấy vé à!!!!! Ngại thấy mồ luôn.. thà rằng mình đến mua vé thì còn được chứ, tự dưng đến đó để lấy vé, mình sẽ phải bảo là gặp ai để lấy vé Free?????? thôi đi.... ngại lắm!

lifegoesonrstt
15-06-2003, 20:59
Trời ơi, tự dưng bảo người ta đến Internetcafe để lấy vé à!!!!! Ngại thấy mồ luôn.. thà rằng mình đến mua vé thì còn được chứ, tự dưng đến đó để lấy vé, mình sẽ phải bảo là gặp ai để lấy vé Free?????? thôi đi.... ngại lắm!

saito_hajime
15-06-2003, 23:15
Mình cũng thấy ngại quá à, thà lên nhà văn hóa thanh niên còn hơn là dzô đó nữa, kì ghê dzậy đó.

vikhoa
15-06-2003, 23:34
Sao lại ngại nhỉ ? Internet Cafe TGA là trụ sở của DDTH mà, thành viên TGA cũng là Mods và SuperMods thôi. Tất cả đều rất friendly, các bạn cứ đến đi đừng ngại. Đến thì hỏi ở quầy dưới quán cafe để lấy vé.

SYMOS
16-06-2003, 11:52
Trời ơi là trời :( hôm qua lên TGA rùi vìa mè quên lấy vé nè
ức quá
hiz hiz hiz
bây giờ lèm seo đây

VNWebhosting
17-06-2003, 09:20
Mèn ơi, mí người ở trong nước đâu mờ xa ...tui ở tận Mỹ tho nè ...thì làm sao tham gia ... giá vé máy bay lúc này ...0 mắc lắm ...nhưng mí ổng 0 cho đi ....uổng qúa ...

DUMPO AMPITON
17-06-2003, 11:27
không có gì liên quan đến chơi máy tính miễn phí à?

nu_hon_tim
17-06-2003, 14:15
hic
hiện nay tui ở chỗ internet của TGA nè ?
không biết chỗ nào là hội hết !

yesok
17-06-2003, 16:29
hic...cái chương trình này là sao thế anh Khoa... sao em lên đó mà có thấy gì đâu...sao ki` vậy nè ?