PDA

View Full Version : [BOOK] Làm sao để có sách học MCSA/MCSE vậy các bác!!!

ITBp
10-06-2003, 23:54
Mấy bác ơi! Giúp đệ với. Đệ cần biết 1 số trang Web cho phép download sách học MCSA!!! MCSA của 2000 or XP or 2003 gì cũng được, nhưng phải cho miễn phí à nha. Đệ có thử vào www.microsoft.com/mcp để download nhưng ông Bill bắt phải BUY chứ ổng hổng chịu bố thí chứ đừng nói cho chùa. Hay bác nào trên forum có cho đệ xin đi (hay sao chép cũng hổng sao). Đệ có ông sư phụ đã có MCSE của 2000, nên cũng muốn phấn được như ổng.
Mấy bác giúp đệ nha!!! Cám ơn nhiều.

internet
11-06-2003, 01:01
hi ITBp!

Ebooks của MCSE thì đầy rẫy ra đó mà kể cả hardcopy!
1. Thế Giới Ảo
2. Ra đường BTX & TTT mua mấy cái dĩa tài liệu MCSE.
3. Hardcopy bạn có thể đến tiệm photo Lộc đường Hai Bà Trưng, đối diện công viên Lê Văn Tam.
Chúc bạn sớm lấy được MCSE.

cheers!lol

Ithacian
12-06-2003, 16:39
Có bác nào làm phước chỉ cho em link trên Internet để em download với, em ko ở VN nên hix!

ITBp
16-06-2003, 15:27
Hi!!! Cám ơn bác Internet đã chỉ giáo!!! À nhưng mà đệ muốn hỏi bác có biết ở đâu có tài liệu MCSA/MCSE 2003 không? Với lại xin bác chỉ giáo cho đệ tên của CD tài liệu MCSA/MCSE hay hay và bổ ích á chứ ngoài BTX&TTT thì tum lum đĩa chẻ lẽ đệ phải cõng hết tụi nó về nhà nghiên cứu sao??? Ngoài ra đệ còn sợ những đĩa đó đã lỗi thời>_<.

internet
17-06-2003, 16:59
hi ITBp!

Liên lạc với Vikhoa ở thế giới ảo thử xem, tớ cũng không có mấy cái mcsa/mcse 2003.

cheers!