PDA

View Full Version : 5 chương trình cung cấp traffic miễn phí đã ra lò

myclip
06-05-2008, 15:58
Sau mấy ngày ngồi viết, nói là chuyên thì ko vì chỉ tranh thủ thôi, đã cho ra lò bài này, các bác góp ý thêm

Tiện đây, em cho 6 bác nào có blog và website tốt đặt logo FREE trên blog này của em, vị trí thì các bác xem ở gần footer ý có cái logo "You Ad Here" first come first served nhé. Tạm thời cho các bác 1 tháng, sau tính tiếp :-)

http://vn.vietblogviet.com/2008/05/06/top-5-chuong-trinh-mien-phi-giup-tang-traffic-cho-blog-cua-ban/

Có gì thì xin góp ý luôn nhé

Mutsu Kokono
06-05-2008, 17:20
Cái blog rank gần nửa triệu mà quảng cáo khắp nơi :|

myclip
06-05-2008, 17:47
Cái blog rank gần nửa triệu mà quảng cáo khắp nơi :|

cám ơn nghe, còn của bác thì unlimited, vẫn thua em :-)

056113
06-05-2008, 18:05
Cho em xin 1 vé được ko pác Tỉnh ơi,khách quen đọc hàng ngày :)
Ko được vẫn cảm ơn nhiều và chúc blog có nhiều bài hay , phát triển tốt nhé :)
YM: jackragon ! Có gì pm qua ym or mail jackragon@gmail.com giùm nha :)

Thanks

maker1
06-05-2008, 19:04
Cho xin một chỗ nhé bác myclip?

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

À mà vào blog của bác, nếu dùng IE thì lỗi font tiếng việt tùm lum, bác sửa lại nhé.

Mutsu Kokono
06-05-2008, 19:43
cám ơn nghe, còn của bác thì unlimited, vẫn thua em :-)

Check hàng đi.
http://lichsuvn.info

Egoldviet
06-05-2008, 19:55
xin vé với, vừa viết bôi xấu bác xong giờ lại muối mặt vào xin vé đây

TieuThapNhatLang
06-05-2008, 21:54
Cho ké cái logo blog Marketing 247 (http://marketing247.info) được ko?

doimat-pleiku
06-05-2008, 23:32
Bác tốt bụng với anh em quá .nếu còn chỗ cho anh em ké với nha

myclip
07-05-2008, 08:37
hiện tại chỉ có 6 chỗ, nếu thây ổn sẽ mở cả bên sidebar và quảng hết các chitika....đi cho anh em, nhưng tạm thời là 6 chỗ:

Quy định:

định dạng: jpg, png và gif (no flash nhé)
kích cỡ: 125x125px
cần cho địa chỉ blog để check
Nội dung: ko adult, *************, S.E.X, chính trị hay phản động
Ưu tiên cho các blog

Có gì các bác gửi hình và link về tinh@vietblogviet.com

Check hàng đi.
http://lichsuvn.info

Nói thật với bác, để rank cao em làm một cái forum rank sẽ hơn bác, nhưng để làm một cái blog có chất lượng mà rank cao em mới phục nhé

Cho xin một chỗ nhé bác myclip?

À mà vào blog của bác, nếu dùng IE thì lỗi font tiếng việt tùm lum, bác sửa lại nhé.

sửa sao đây vì em không bao giờ sài IE, chỉ FF thôi, nên các bác thông cảm cho em

Mutsu Kokono
07-05-2008, 09:19
Nói thật với bác, để rank cao em làm một cái forum rank sẽ hơn bác, nhưng để làm một cái blog có chất lượng mà rank cao em mới phục nhé
Nói thật với đồng chí là blog đồng chí chất lượng hay ko thì tớ cũng chẳng biét, nhưng chỉ biết vào đó chỉ thấy toàn quảng cáo và tốc độ thì nhứ shi!t. Tớ chỉ thấy chướng mắt thì đi đâu cũng thấy đồng chí lập topic rồi fang cái blog đồng chí ra khoe, ngứa lắm.

maker1
07-05-2008, 09:40
ặc, thôi nào các bác, cứ tranh tài tranh giỏi làm gì cho mệt

<b>sửa sao đây vì em không bao giờ sài IE, chỉ FF thôi, nên các bác thông cảm cho em</b>
Thì bác sửa lại các font không hỗ trợ tiếng việt, thay bằng các font hỗ trợ tiếng việt.

myclip
07-05-2008, 09:51
ặc, thôi nào các bác, cứ tranh tài tranh giỏi làm gì cho mệt

<b>sửa sao đây vì em không bao giờ sài IE, chỉ FF thôi, nên các bác thông cảm cho em</b>
Thì bác sửa lại các font không hỗ trợ tiếng việt, thay bằng các font hỗ trợ tiếng việt.

Sẽ thử xem, cám ơn bác, nhưng vẫn khoái FF hơn vì nó load nhanh hơn

Bác tốt bụng với anh em quá .nếu còn chỗ cho anh em ké với nha

Đề nghị gửi banner và link về địa chỉ email nhé

Egoldviet
07-05-2008, 21:48
logo có phải sẽ được dán vào mông mấy em xanh xanh đó ko bác.
Mà dán hiện luôn hay PopUp từ chỗ xanh xanh đó ra vậy

nhc1987
07-05-2008, 22:18

Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

@myclip : nói thật chứ blog bác nhiều quảng cáo quá, vào 1 lần là em tởn luôn :(

c2t
07-05-2008, 22:37
Hix, sao chỉ có mỗi bài hello world ??

myclip
08-05-2008, 08:40

dán váo đó luôn, sau khi điều chỉnh lại sẽ move lên sidebar, va remove gần như toàn bộ ads khác kể cả daugia247 và CDT

Hôm qua đang làm lại database nên chỉ hiện 1 bài thôi

trang load chậm là do host hay nhiều ads, sao thằng vnexpress nó quá nhiều ads mà load nhanh ghê, ko hiểu nên hỏi anh em

Klacks
08-05-2008, 08:47
dán váo đó luôn, sau khi điều chỉnh lại sẽ move lên sidebar, va remove gần như toàn bộ ads khác kể cả daugia247 và CDT

Hôm qua đang làm lại database nên chỉ hiện 1 bài thôi

trang load chậm là do host hay nhiều ads, sao thằng vnexpress nó quá nhiều ads mà load nhanh ghê, ko hiểu nên hỏi anh em

Tại nó nhiều tiền hơn bác :D

Egoldviet
08-05-2008, 09:54
sao cái vn.viet.*** này của bạn, ban ngày thì nó chạy bình thường, đến đêm nó lại chỉ sang cái imtinh.blogpot... nhỉ

myclip
08-05-2008, 12:27
sao cái vn.viet.****** này của bạn, ban ngày thì nó chạy bình thường, đến đêm nó lại chỉ sang cái imtinh.blogpot... nhỉ

sẽ giải thích sau khi upgrade complete nhé, bây giờ thì đã tạm ổn rồi, đang chuyển host mà :-)

Mutsu Kokono
08-05-2008, 12:34
Ads của nó đặt trên server của nó, dĩ nhiên là load nhanh do chỉ cần connect vào 1 server. Quảng cáo của người khác, mỗi ads 1 server, dĩ nhiên là load chậm.

myclip
08-05-2008, 13:31
Ads của nó đặt trên server của nó, dĩ nhiên là load nhanh do chỉ cần connect vào 1 server. Quảng cáo của người khác, mỗi ads 1 server, dĩ nhiên là load chậm.

Cám ơn nhiều,tôi sẽ remove gần hết ads ra khỏi blog TV này để xem sao, không nhận được banner của mọi người vào đầu tuần sau thì coi như ko ai thích nhé.

minhit
08-05-2008, 16:21
chà, đang thắc mắc 1 tháng thu nhập từ ads online của bác myclip này là bi nhiu nhỉu :D

trandangphuc
08-05-2008, 18:39
"Powered by Uber-Uploader"

đang cần cái nây bác nào có

Egoldviet
08-05-2008, 21:59
Cám ơn nhiều,tôi sẽ remove gần hết ads ra khỏi blog TV này để xem sao, không nhận được banner của mọi người vào đầu tuần sau thì coi như ko ai thích nhé.
ủa, mail rùi mà ....

Mail Delivery Subsystem <mailer-daemon@googlemail.com> <---- 1 ngày sau nhận được mail reply

myclip
09-05-2008, 08:33
ủa, mail rùi mà ....

Mail Delivery Subsystem <mailer-daemon@googlemail.com> <---- 1 ngày sau nhận được mail reply

khong hiểu cái mail thế nào mà không hoạt động, thôi các bác mail vào yahoo đi: myclipdotvn@yahoo.com nhé

nhc1987
11-05-2008, 19:09
Đã send mail :)

# The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters