PDA

View Full Version : virus GamPassInjectAM.trojan

saylovemeagain
06-05-2008, 15:51
Chào các bạn, hô nay mình xin hỏi các bạn ve chuyện máy tính của mình bị nhiễm con virus ma quét bằng phần mềm Bkav mãi kô hết được mà mình kô biết con virus đó là gì cả, tên của nó như này mong các bạn ai biết cách sử lý giúp mình nha cảm ơn, nó ghi là Thư Mục C:\Window\sytem 32, bi nhiễm virus.W32.GamPassInjectAM.trojan, mình quét virus đến 300 con là hết nhưng mà nó vẫn thông báo bi virus no vẫn tiếp tục quét, nhưng ko đếm bao nhiêu con nữa mà chỉ dừng ở mức 300 con virus, nên mình muốn hỏi các bạn ai biết cách sử lý con virus này giúp mình mình rất cảm ơn

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Bac ẹc min đi đâu rùi,, HELP!!!!1

đây là loại sâu nào vậy các pác prô... quét mòn cả chổi của bác Quảng cũng bắt được 300 con. nhưng vấn không hết.. HELP!!!

lawofcat
07-05-2008, 21:22
nếu bạn có cài game zingchat của vinagame thì hãy thử unin đi
vì mình kũng bị dính con này, bật msconfig tắt cái zing chat thì con virus ko wạy nữa và khi mình unin zingchat thì bkav fát hiện trong này có con virus đó. cái tập tin C:\windows\system32 bị nhiễm chỉ là ảo
và sau khi unin bạn hãy dùng bkav wét máy thêm lần nữa để diệt các con còn lại. chúc bạn may mắn.have fun !!!!

vinagame chơi trò wăng virus, bạn cứ thử đi.nếu không fải thì cho mình sin lỗi đến vinagame còn nếu fải thì .......