PDA

View Full Version : Net 5 1

yuna_admirer
10-06-2003, 16:07
Chào Net 51, mình biết CN này là ngày các bạn học, nhưng TGA muốn mời các bạn tham dự buổi hội thảo GroupStudy với tư cách khách mời (nhóm đi trước) để nói chuyện với các bạn muốn thành lập nhóm, chi sẽ kinh nghiệm với nhau.

Sau đó nhóm có thể sử dụng phòng học trên lầu của bọn mình. Đồng thời hôm đó sẽ là hôm khai trương dàn Lab, các bạn sữ dụng thử (làm một bài Lab nho nhỏ thôi) hen.

it_email
10-06-2003, 16:35
Để mình bàn lại với nhóm đã!Mà nói cái gì trong buổi hội thảo đó chứ?Sao ko thấy thông báo như những buổi hội thảo khác!Có bao nhiêu nhóm tham gia?

TYT
10-06-2003, 22:53
Bài viết được gửi bởi yuna_admirer
Chào Net 51, mình biết CN này là ngày các bạn học, nhưng TGA muốn mời các bạn tham dự buổi hội thảo GroupStudy với tư cách khách mời (nhóm đi trước) để nói chuyện với các bạn muốn thành lập nhóm, chi sẽ kinh nghiệm với nhau.

Sau đó nhóm có thể sử dụng phòng học trên lầu của bọn mình. Đồng thời hôm đó sẽ là hôm khai trương dàn Lab, các bạn sữ dụng thử (làm một bài Lab nho nhỏ thôi) hen.
OK!!!!! Mình đồng ý nhưng không biết các bạn khác thế nào. Thế còn thời gain thì sao?!?! Lúc mấy giờ thì bắt đầu vậy?!?!
Vậy là bọn mình sẽ được iu tiên khai trương phòng lab hả?!?! Nhưng đã học gì đâu mà làm?!?! lol Yuna phải hướng dẫn thêm nha!

yuna_admirer
10-06-2003, 23:58
Bạn nên hỏi ý các bạn, cũng phải tôn trọng thời khoá biểu nhóm đặt ra chứ. :p

Nhóm Net 51 sẽ dự với tư cách người đi trước, đã thành lập, duy trì được nhóm , và có lịch học rỏ ràng, thiết nghĩ có những kinh nghiệm cần thiết cho các nhóm sau. Chủ yếu đến nói chuyện giao lưu chút với các bạn thôi.

Nếu không có gì thì các bạn có thể dùng phòng Lab của Thegioiao để học ngay sau khi dự hội thảo xong.

yuna_admirer
11-06-2003, 00:02
Khoảng 9g30 là các bạn có thể lên học được rồi.