PDA

View Full Version : Theo các bác con gái thích gì ở chúng ta?

cuemnhutnhut
06-05-2008, 12:08
======== Chào các bác, mời các bác giao lưu với em nhé :D=======

Trong đây chắc đông phái nam hơn nên để tôi muốn tìm hiểu xem suy nghĩ của các bác về phụ nữ. Họ nghĩ gì, thích gì ở chúng ta?

(Ko biết có ai từng tạo thread này chưa nhỉ? Nếu có rồi mod xóa dùm nhé :()

Có 1 sự kỳ lạ mà tôi nhận thấy rằng, khi mình ko trăng hoa thì họ lại coi thường, nghĩ mình ko thể kiếm được ai khác ngoài họ??? Còn nếu trăng hoa thì lại bù lu bù loa lên, MK.

Tôi thì nói chung cũng chẳng phải đẹp trai gì, thuộc dạng trên trung bình 1 tí nên cũng được vài cô để ý. Dĩ nhiên tôi ko nói ra điều này với ẻm, và thế là thông qua bạn thân của ẻm tôi hiểu rằng ẻm đang có suy nghĩ rằng tôi chẳng thể quen ai khác được ngoài ẻm ra???

Tình hình này chắc phải đi chơi lung tung 1 tí, lúc đó ẻm mới thấy mình có giá hơn :D.

À quên mất phần tự giới thiệu. Nick em là cuemnhutnhut tức là cu em nhứt nhứt (cu em tức nhắc tới nick cu em trong này), có người đọc là cu em nhụt nhụt thật oan cho em :D.

spammailxxx
06-05-2008, 12:14
Hehehe, Bác Cu Em mà không giải thích cái nick cu em nhứt nhứt thì tui đã hiểu là cu em nhụt nhụt rồi.
Con gái thời nay ấy à? Thích con trai có tiền để cô nàng tiêu xài.

vantruongdia
06-05-2008, 13:57
Thích nhìu thứ. Một tên con trai galant, hoặc có thể đẹp chai, hoặc là trầm tĩnh, chính chắn, chứng chạc, hoặc đơn giản chỉ là có nụ cười mê hồn, có cái miệng dẻo.. :D

The Old Man
07-05-2008, 00:51
Thích nhìu thứ. Một tên con trai galant, hoặc có thể đẹp chai, hoặc là trầm tĩnh, chính chắn, chứng chạc, hoặc đơn giản chỉ là có nụ cười mê hồn, có cái miệng dẻo.. :D

Nghỉa là con gái thích có TÁM thằng kép một lúc.

BKITclub
07-05-2008, 08:06
Con gái thích nhất cái gì con trai có mà con gái nó không có í !
Tiền chỉ là phụ thôi ...

embetapdoc
07-05-2008, 10:04
Con gái thích nhất cái gì con trai có mà con gái nó không có í !
Tiền chỉ là phụ thôi ...

Mấy cái thứ đó có tiền là mua được hết

bluesky1612
07-05-2008, 10:25

E có hết bác ạlol:rolleyes:, và cũng đã từng trải qua khá khá rồi, nhưng đến giờ e vẫn chưa biết con gái thích gì ở e cả, hic, đau khổ thế đấy:bored:

Pasolpi
07-05-2008, 13:09
Con gái chỉ thích giàu đẹp trai. galant, ...
Nhưng mà cái miệng là quan trọng nhất!

hatvip
07-05-2008, 15:50
-= Tình Tiền Tù Tội =- Còn gì nữa ta ....

cuemnhutnhut
07-05-2008, 15:56
Thích nhìu thứ. Một tên con trai galant, hoặc có thể đẹp chai, hoặc là trầm tĩnh, chính chắn, chứng chạc, hoặc đơn giản chỉ là có nụ cười mê hồn, có cái miệng dẻo..

Em có hết bác à, còn khuyến mãi thêm cái đầu óc khùng khùng nữa :D.

noomrm
07-05-2008, 16:51
em chả có đứa nào thích nên ko biết :|

lanhaily
07-05-2008, 17:27
còn tui vẫn thế chẳng tán đc ai

khigiadano
07-05-2008, 18:50
Con gái thích "ABCXYZ"

vantruongdia
07-05-2008, 19:09
Bà xã tui thích " cái giống nhà tui " :w00t:

Thích cái như cái nick của bác đó :D Càng hoành tráng càng tốt :D ^^

emule
07-05-2008, 20:27
con gái thích "cái mà ai cũng biết là cái gì đấy" ("what you know"):)

AnhTuanKB
07-05-2008, 21:20
Nghỉa là con gái thích có TÁM thằng kép một lúc.
:emlaugh: :emlaugh: :emlaugh: :emlaugh: :emlaugh: :emlaugh: :emlaugh: