PDA

View Full Version : Giúp mình làm project với !

mr.tho
03-05-2008, 12:46
Mình đang làm đồ án cuối kỳ nên rất cần đoạn code chuyển từ tiếng Anh sang tiếng Việt và ngược lại nếu ai biết thì xin share cho mình hoặc hướng dẫn mình được ko .
Thank you !

yennhi7640
03-05-2008, 12:49
có anh nào đó cho mình hỏi máy của mình lâu lâu tự khởi động lại là sao, lý do sao vây?

aochoangxanh
04-05-2008, 11:49
Mình đang làm đồ án cuối kỳ nên rất cần đoạn code chuyển từ tiếng Anh sang tiếng Việt và ngược lại nếu ai biết thì xin share cho mình hoặc hướng dẫn mình được ko .
có đoạn code đó sao? acx chưa nghe, mình còn kém thật +.+, acx nghĩ phải viết lại chứ?, còn nếu code thì điên mất, tiếng Anh sang tiếng Việt biết bao nhiêu câu chữ, sao mà nổi... nhưng nói thiệt là nếu có thì đâu cần phần mềm từ điển nữa...

có anh nào đó cho mình hỏi máy của mình lâu lâu tự khởi động lại là sao, lý do sao vây?
acx là do virus (hình như xung đột phần cứng cũng bị vậy hay sao đó?), nếu như acx nghĩ thì cài lại cho mau, quét lâu lắc...

buithianhnguyet
24-05-2008, 15:42
Mình đang làm đề tài giấu tin trong file .zip viết bằng C#. Ai có code hoặc các tài liệu liên quan thì giúp mình với.

nguyen_lan2005
25-05-2008, 12:34
Nếu bạn ở Sài Gòn, mún làm đề tài tra từ điền từ tiếng anh sang tiếng Việt và ngược lại thì tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn.

===================
http://www.becivn.net
YH Mess: lanit_itec
DT: 0985601838