PDA

View Full Version : Quảng cáo flash của Chợ Điện Tử hình ảnh đẹp nhỉ

myclip
02-05-2008, 11:53
Hôm nay add thử flash thay cho java thì thấy hình ảnh đẹp hơn nhiều, nên thay hết, các bác thấy sao?

star_night
02-05-2008, 14:27
cái này nó có tính theo click không bác.
Nếu có bác chỉ em làm sao lấy link ads với ^^.
em cảm ơn bác.

myclip
02-05-2008, 14:52
cái này nó có tính theo click không bác.
Nếu có bác chỉ em làm sao lấy link ads với ^^.
em cảm ơn bác.

có mà, cả click và giới thiệu, bác vào đây mà đăng ký nhé: ads.chodientu.vn hoặc chữ ký của em thì tùy, trong đó nó hướng dẫn kỹ lắm, có cả hình ảnh nữa đấy, thế bảo đầu tháng 5 này bắt đầu tính, nghe nói bên IDG tài trợ nhiều $$$$ nên họ mới mạnh như thế

minhit
02-05-2008, 15:41
bác myclip ui, cho hỏi làm sao lấy đc code quảng cáo cho chợ điện tử, em cũng lăng xăng đăng ký 1 account rùi :)

tinhbanitn
02-05-2008, 15:59
E đăng ký rồi! chat với cdt rồi,nhg họ bảo đang thwr nghiệm nên chưa làm

haosev
02-05-2008, 17:40
có mà, cả click và giới thiệu, bác vào đây mà đăng ký nhé: ads.chodientu.vn hoặc chữ ký của em thì tùy, trong đó nó hướng dẫn kỹ lắm, có cả hình ảnh nữa đấy, thế bảo đầu tháng 5 này bắt đầu tính, nghe nói bên IDG tài trợ nhiều $$$$ nên họ mới mạnh như thế

Bác cứ đùa em nó, bọn chodientu đâu có trả cho click.

myclip
02-05-2008, 19:04
Các bác ráng đợi, em cũng đang đợi đây, tron tháng năm mà họ không giữ lời hứa thì chúng ta liệt họ vào danh sách scam/blacklist luôn, mình cũng đang chờ, nhưng theo họ nói thì họ trả cho click bạn đọc thông báo đi nhé, có ghi rõ ràng mà, còn cô be hương gì đó ở diễn đàn của họ cũng trả lời thế mà

bạn muốn lấy code thì đăng ký hoàn tất rồi, đăng nhập, chọn định dạng text hay banner và chèn vào blog là xong, họ hướng đẫn kỹ trên trang đó nên mình ko viết lại nữa

haosev
04-05-2008, 07:34
Đúng là họ đã trả cho click rồi nhưng không biết sẽ làm ăn thế nào?

myclip
04-05-2008, 12:53
đã trả rồi, có một bá nào đăng ký qua link em, verify bằng SMS em nhận được 3600VND cơ đấy, 200VND/click nhé

ccvn
04-05-2008, 18:54
Mình cũng đang dùng quảng cáo của chodientu.vn trên chaocovietnam.org; thấy cũng hay. Nó cũng tính tiền theo click nhưng ko hiểu là có uy tín ko? Để xem đã hehe

minhit
04-05-2008, 23:09
Các bác ráng đợi, em cũng đang đợi đây, tron tháng năm mà họ không giữ lời hứa thì chúng ta liệt họ vào danh sách scam/blacklist luôn, mình cũng đang chờ, nhưng theo họ nói thì họ trả cho click bạn đọc thông báo đi nhé, có ghi rõ ràng mà, còn cô be hương gì đó ở diễn đàn của họ cũng trả lời thế mà

bạn muốn lấy code thì đăng ký hoàn tất rồi, đăng nhập, chọn định dạng text hay banner và chèn vào blog là xong, họ hướng đẫn kỹ trên trang đó nên mình ko viết lại nữa

đăng làm theo hưóng dẫn của nó để lấy code, thanks bác my clips nhìu

Klacks
04-05-2008, 23:17
Em thấy bác myclip PR cho chodientu hơi bị nhiều, ko biết có gì ở đây ko :D

phenolstone
04-05-2008, 23:53
ngày đầu đc vài chục click. Bằng 1/4 của 247 Dù sao khởi động vậy cũng ko đến nối nào nhưng cả tháng mà vậy thì ăn cám mất.....

doimat-pleiku
05-05-2008, 00:49
Cái này làm ăn được không các bác

056113
05-05-2008, 01:17
Toàn mới chơi, bác cứ thử, đc thì anh em vui, ko đc thì xem như kinh nghiệm !
Kinh nghiệm của em sau vụ cubics là đừng làm trâu chậm uống nước đục !
May mà cubics nó pay em khá khá rồi mới ban acc :D !

tinhbanitn
05-05-2008, 10:07
cái này đặt chung với Ga đc ko bác

myclip
05-05-2008, 10:51
cái này đặt chung với Ga đc ko bác

đặt tốt, nó có phải contextual đâu mà sợ hả bác

HMZ.192
07-05-2008, 13:40
He he he, VN gia nhập WTO có khác ;))

vikhoa
08-05-2008, 07:13
http://chodientu.vn/?portal=community&page=ads_help&help_id=127

17. Tôi có bị khóa tài khoản không nếu trong một thời gian ngắn quảng cáo của tôi có nhiều IP giống nhau cùng click qua?

Sao không thấy CĐT trả lời câu này nhỉ?

Giờ đặt banner lên mà bị phá, người ta click liên tục để mình bị banned account thì sao? Hay CĐT có hệ thống detect và anti-abusing?

gà què
08-05-2008, 07:57

Giờ đặt banner lên mà bị phá, người ta click liên tục để mình bị banned account thì sao? Hay CĐT có hệ thống detect và anti-abusing?

Hiện CĐT chưa có hệ thống detect và anti-abusing. Nếu bị click tặc chắc chắn bạn sẽ bị ban, nhưng bạn có quyền gửi thư khiếu nại để dc unban nếu bạn có đủ bằng chứng cho thấy là bạn bị click tặc chứ không phải tự tay click.

Mà ddth.com là nơi tụ tập của nhiều tay mmo bựa, thường những tay này hay ganh gét, đảm bảo bạn đặt lên bị ban ngay lập tức ^^

fanitvn
08-05-2008, 08:04
em thấy system của họ lọc giỏi lắm, họ loại bỏ gần hết các click trùng IP và có tính tiền đâu nên chắc sẽ ít bị banned :D.

bkis
08-05-2008, 14:08
Đặc biệt họ còn bỏ bớt luôn cả những click thật để kiếm tí

myclip
08-05-2008, 14:09
nói chung để tồn tại thì việc spam và cheat không thể qua mặt được đâu, nếu hệ thống không nhận diện được mà lượng click của bạn quá cao sẽ có người ngồi kiểm tra đấy, giống Adsense thôi

Black Art
11-05-2008, 03:42
đã trả rồi, có một bá nào đăng ký qua link em, verify bằng SMS em nhận được 3600VND cơ đấy, 200VND/click nhé

Công nhận vừa đọc thử thấy bác là nhiệt tình nhất và hiểu biết nhất về cái ads của chợ điện tử :D (Có khi còn hơn cả nhân viên ads của chodientu cũng nên).
Tớ chưa hiểu với 1 ng đăng ký verify = sms, sao bác lại có 3600d duoc nhỉ? Hay đây là giá cũ của CDT!?
Đọc cả bên forum CDT lẫn ở đây,có lẽ có mình bác khen ,hihi, thấy bên forum CDT mọi người kêu cách tính click k0 đúng quá trời :D
Chờ khi nào chạy ổn chút tớ cũng dùng thử để ủng hộ mới được

myclip
11-05-2008, 08:38
Công nhận vừa đọc thử thấy bác là nhiệt tình nhất và hiểu biết nhất về cái ads của chợ điện tử :D (Có khi còn hơn cả nhân viên ads của chodientu cũng nên).
Tớ chưa hiểu với 1 ng đăng ký verify = sms, sao bác lại có 3600d duoc nhỉ? Hay đây là giá cũ của CDT!?
Đọc cả bên forum CDT lẫn ở đây,có lẽ có mình bác khen ,hihi, thấy bên forum CDT mọi người kêu cách tính click k0 đúng quá trời :D
Chờ khi nào chạy ổn chút tớ cũng dùng thử để ủng hộ mới được

em ủng hộ vì em nghĩ họ là người tiên phong và ko muốn chết yểu chút nào cả, hơn nữa họ có dự án tài trợ mới hào phóng mà tăng giá click vì tôi biết các nhà quảng cáo không phải trả một xu mà hàng của họ vẫn hiện ầm ầm

056113
11-05-2008, 12:20
em ủng hộ vì em nghĩ họ là người tiên phong và ko muốn chết yểu chút nào cả, hơn nữa họ có dự án tài trợ mới hào phóng mà tăng giá click vì tôi biết các nhà quảng cáo không phải trả một xu mà hàng của họ vẫn hiện ầm ầm
Đồng ý với bác ! Lúc đầu em cũng thế, nhưng dạo này ads load chậm quá mà $ lại ko bao nhiêu nên em đang xét lại ! 6 ngày 40k, ặc ặc !

peacen'perfume
11-05-2008, 12:59

Xin lỗi vì chưa hoàn thiện phần FAQ, tuy nhiên câu hỏi này mình cũng đã trả lời nhiều lần trên diễn đàn Ads@CĐT. Những trường hợp trong một thời gian ngắn mà quảng cáo có nhiều IP giống nhau cùng click qua thì sẽ bị coi là cheat click và do đó sẽ bị khóa tài khoản.

maker1
11-05-2008, 18:59
Không phân biệt đâu là phá và đâu là cheater thì cũng hơi buồn nhỉ

peacen'perfume
12-05-2008, 09:54

Hy vọng bạn không chỉ buông một câu đơn giản như vậy. Chúng tôi sẽ rất cảm ơn nếu bạn có kinh nghiệm gì chia sẻ. Tôi tin rằng còn có những đơn vị khác sẽ đưa ra dịch vụ tương tự và sẽ quan tâm tới những vấn đề này. Nếu được như vậy là bạn đã đóng góp cho dịch vụ quảng cáo trực tuyến trong nước.

trungmanly
13-05-2008, 10:51

Vậy thì coi như quảng cáo thất bại rùi... :d

chjnhnh0
13-05-2008, 21:20
trùi ui các bác đừng có nghĩ theo hướng tiêu cực chứ. Phải tin tưởng VN mình chứ . cứ thử làm xem xem kết quả thế nào :D

mtienduy
25-06-2010, 19:16
hi!. . . . .
Hi . . . . .

gabeonheo
25-06-2010, 20:54
Thằng này bèo nhèo, cộng thêm cái lừa đảo là hay, coi chừng đấy các bác.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

hix,thằng chợ điên tủ này mà làm ăn gì,không đủe kiếm tiền caphe nửa,mà lừa đảo thì nhiều :(

phim79.com1
28-06-2010, 09:38
thằng này bèo nhèo, cộng thêm cái lừa đảo là hay, coi chừng đấy các bác.

[=========> bổ sung bài viết <=========]

hix,thằng chợ điên tủ này mà làm ăn gì,không đủe kiếm tiền caphe nửa,mà lừa đảo thì nhiều :(

vãi ông này . đọc bài thì cũng phải nhìn người ta viết vào khi nào chứ . Bài này từ năm 2007 rồi ông ơi .

Có phải adnet bây giờ đâu