PDA

View Full Version : GA thật dã man!!!

chodom
29-04-2008, 09:29
Số là site em có 1 cái clip của phạm băng băng đóng cảnh nóng trong phim quả táo mà trước đây dân cư mạng đồn thổi ầm ĩ. Ko hiểu bằng cách nào GA nó mò ra cái link đấy mà em đã post cách đây 3,4 tháng rồi. Nó ban domain đấy của em nhưng account thì vẫn bình thường. Em mail đi mail lại năn nỉ nó 2,3 lần liền. Lấy hết lý do này khác

Hello, thank for your support!
I had reviewed this page and I had remove this content. My website is
social network where everybody can upload and share their video clip,
and anyone had uploaded this clip to my site. I sorry about that. I
promise that I will review all of content in my site, and I will
remove all content violate Adsense policies.
Pls enable ad serving on my site http://***x.net. I have only this
website where I can place Google Adsense.
Thank you very much.

GA nó trả lời

Thanks for your email. However, please be aware that because your site was
found to be in violation of our program policies, it is no longer eligible
for participation in the AdSense program.

Your account remains active, and you are welcome to place Google ads on
other sites which comply with AdSense policies.

Cheers,

Matt
The Google AdSense Team
Em lại mail lại

Thank you very much!
I known my account remains active but I have only one website at domain http://***x.net where I can place adsense. Pls enable ad serving on http://***x.net for give me the chance. I was remove the content violated your program policies and this is the first time my site violate your policies. Please help me. I think google adsense is the best adsense program. I love it very much! Thank for your supporting!

Và GA hồi âm cho em thật phũ phàng

Thank you for your reply. As mentioned in our previous email, since your
site was found to be in violation of our program policies, it is no longer
eligible for participation in AdSense. We consider this matter closed.

Sincerely,

Matt
The Google AdSense Team
Giờ em phải làm sao đây, em có duy nhất 1 website thôi, biết đặt đi đâu nữa đây GA ơi là GA.

BoTayConGaQuay
29-04-2008, 09:40
Thôi chịu khó đầu tư làm site khác đi bác, hoặc mua domain mới rồi rediret traffic qua.

myclip
29-04-2008, 10:02
thông báo với các bác là trên ddth có mật giám của GA đó nhé

BoTayConGaQuay
29-04-2008, 10:16
thông báo với các bác là trên ddth có mật giám của GA đó nhéAi vậy, là bác hả :emlaugh:?

noomrm
29-04-2008, 10:21
cái mail english của bác sai hơi bị nhiều, nó ko dịch nổi nên ... :D

nhimlongxanh
29-04-2008, 10:46
Nó ban domain thì xài iframe vẫn được, có điều nó biết sẽ ban luôn account, lại tiếp tục reg account khác :D công cuộc của các publisher chơi site Việt mình là vậy mà

star_night
29-04-2008, 18:17
thông báo với các bác là trên ddth có mật giám của GA đó nhé
Ban rồi thì mật giám hay không mật giám cũng vậy hà :D

ganewbies
29-04-2008, 20:18
ga no la vua da man
neu bac kiem it no cho kiem nhieu nó ban, khong chơi ga nữa. có nhiều cái hay hơn nhiều, đối với em , ga là lừa đảo

RAIBA
30-04-2008, 00:15
Thank you very much!
I known my account remains active but I have only one website at domain http://********x.net where I can place adsense. Pls enable ad serving on http://********x.net for give me the chance. I was remove the content violated your program policies and this is the first time my site violate your policies. Please help me. I think google adsense is the best adsense program. I love it very much! Thank for your supporting!

Nịnh hót quá nên nó không ưa đó mà. lol

doodoofan
30-04-2008, 04:04
GA làm ăn kiểu Mỹ chứ có phải kiểu Việt Nam đâu mà bác đòi nó cho cơ hội lần 2. Bác làm em nhớ đến mấy đứa đi thi bị bắt phao đứng năn nỉ ỉ ôi xin giám thị nhưng vẫn bị đuổi ra khỏi phòng thi một cách phũ phàng quá. :D Trường hợp này ở VN thì bác đi cửa sau nhá, còn thằng GA ở Mỹ thì bác bye bye bye nó đi. Thư bác lại còn sai tiếng Anh và giọng nịnh đầm nữa. Viết thư cho thằng bự cỡ GA thì phải viết một cách pro và lịch sự thì nó mới xem xét cho bác ạ.

chodom
30-04-2008, 08:13
GA làm ăn kiểu Mỹ chứ có phải kiểu Việt Nam đâu mà bác đòi nó cho cơ hội lần 2. Bác làm em nhớ đến mấy đứa đi thi bị bắt phao đứng năn nỉ ỉ ôi xin giám thị nhưng vẫn bị đuổi ra khỏi phòng thi một cách phũ phàng quá. :D Trường hợp này ở VN thì bác đi cửa sau nhá, còn thằng GA ở Mỹ thì bác bye bye bye nó đi. Thư bác lại còn sai tiếng Anh và giọng nịnh đầm nữa. Viết thư cho thằng bự cỡ GA thì phải viết một cách pro và lịch sự thì nó mới xem xét cho bác ạ.
Vâng em gà mà, khổ cho cái thân em dân VN chỉ biết làm kiểu VN thôi, còn Mỹ kiểu này em chịu.

TrucTuyen
30-04-2008, 10:45

Viết đọc hiểu là được rồi, đòi hỏi gì nữa mấy bro? Còn chuyện "nịnh đầm", người Việt trước giờ hay vậy. Mình còn hay thấy cảnh người châu Á khi không biết chuyện gì, hoặc ngại, mắc cỡ... hay gãi đầu. Không biết giờ còn không ta?

RAIBA
30-04-2008, 18:52
Mình còn hay thấy cảnh người châu Á khi không biết chuyện gì, hoặc ngại, mắc cỡ... hay gãi đầu. Không biết giờ còn không ta?

Giờ hết rồi. Mỗi lần mắc cỡ là đưa tay xuống gãi cái giữa 2 chân thôi. Thời đại mới mà. :)

TrucTuyen
30-04-2008, 22:43
Giờ hết rồi. Mỗi lần mắc cỡ là đưa tay xuống gãi cái giữa 2 chân thôi. Thời đại mới mà. :)

Bó tay, :D khà khà :D