PDA

View Full Version : Cùng nhau quảng cáo cho diễn đàn và cơ hội lĩnh thưởng ...

9Star
11-09-2002, 00:31
Nhà Văn Hoá Thanh Niên TP. HCM đang tổ chức cuộc thi hưởng ứng tần lễ phổ biến Internet trong tháng 10 sẽ diễn ra tại NVHTN, nội dung như sau:

- Bạn hãy viết một bài viết (Khoảng 2 trang, bằng tiếng Việt) giới thiệu về một trang Web mà bạn thích thuộc một trong 3 chủ đề sau: Học Tập, Giải Trí, Văn Hoá Nghệ Thuật.(Trang Web VN hay nước ngoài đều được)
- Hãy in khoảng 3 trang (màu hay đen trắng) trong trang Web mà bạn giới thiệu.
- Giới thiệu 20 địa chỉ trang Web khác cùng lĩnh vực với lĩnh vực bạn chọn.
* Cách chấm điểm: Nội dung trang Web 5 điểm/10. Mỹ thuật 3/10 còn lại là cái gì đó mình không nhớ lắm
--> Thời gian tham gia, từ nay tới hết 30-9-2002.

Mọi người hãy cùng tham gia viết bài, có thể chọn DDTH để giới thiệu.(Vi Khoa chắc chắn phải viết bài đó nha, bài tường thuật buổi họp mặt bạn viết thật hấp dẫn.)
-------
Tại NVHTN có CLB Internet hiện đang tuyển thành viên, nội dung sinh hoạt là cùng giúp đỡ nhau để học tập và nhiều chủ đề khác..., tại đó chúng ta sẽ có phòng và 1 máy tính(có thể có nhiều hơn sau này), sinh hoạt vào 2h30 chiều Chủ Nhật hàng tuần. Hiện CLB rất cần những bạn có khả năng và nhiệt tình tham gia để chỉ bảo cho các bạn khác về Tin Học (bất cứ lĩnh vực nào). Khi tham gia vào CLB sẽ có một số yêu cầu và quy tắc, một trong số đó là : Khi đã là thành viên thì Phải đi sinh hoạt đầy đủ, nghỉ phải báo trước và không được nghỉ quá 2 buổi một tháng.
Để biết hơn chi tiết hãy đọc kỹ hướng dẫn trức khi sử dụng ý lộn câu này thấy quen quá :-)
Để biết thêm chi tiết các bạn hãy đến phòng máy Internet tại NVHTN để đọc thông báo hoặc hỏi thêm (hỏi người trực phòng máy)

Trên diễn đàn mình thấy có rất nhiều người giỏi và nhiệt tình, mong rằng các bạn sẽ cùng tham gia và tất cả các bạn khác nữa nha.

9Star

chucuoi
11-09-2002, 10:45
Nói túm lại là bạn "quẳng cáo: cho CLB Internet NVHTN chớ gì!!!
Ờ hen! cũng hay đó, bà con mình có thể dzô đó vừa "quẳng cáo", vừa chơi.v.v.mà này! có "bổng lộc" gì không hả...! người ta "làm" để "ăn" chớ bộ....khà...khà...

vikhoa
11-09-2002, 13:16
Quẳng cáo giùm diễn đàn trên http://website.fptnet.com.vn luôn đi. Các bạn đăng ký members, sau đó vào phần CLB, Diễn đàn -> tìm tới trang cuối cùng -> Bình chọn cho Diễn đàn 10-10-10 nha :-)

Hì hì, giờ DDTH.com chỉ thua FPTNET.com có 50 lá phiếu thôi, chẳng lẽ bà con trong này không giúp giùm 50 phiếu sao ?

9Star
11-09-2002, 19:51
Trời tui mới Quang cao có một chút mà, mục đích chính là thông báo cho mọi người một tin để mọi người có cơ hội nhận được phần thưởng mà. Không thì mai này khi tui giới thiệu về DDTH mà được giải :o thì mọi người lại nói sao không nói cho mọi người biết hihi:o

Mọi người hãy cùng tham gia cả 2 nha.

9Star

vikhoa
18-09-2002, 09:43
Giải thưởng là gì vậy ? ;) Đủ để khao mọi người không ?