PDA

View Full Version : Cho em hỏi ngân hàng nào thanh toán cái này

nhoccon309
26-04-2008, 20:41
Chào các bác. Cách đây 6 tháng trước em có chơi AFF của hostgator. May mắn thay có một anh signup theo link của em và theo thỏa thuận em sẽ nhận được 50$/ per sale theo hostgator. Hôm nay nó gửi cho em 1 cái ... chẳng biết phải gọi là SEC không, em ở Tuyên Quang chỉ có ngân hàng AGRI với BIDV, 2 thằng này ko dõ về khoản này vì trên đó không có gì nói là ngân hàng của họ phải thanh toán. Không biết có ngân hàng nào thanh toán cho em đây, mong các bác chỉ dùm.

Đây là ảnh của tấm ... mà hostgator đã gửi cho em ( chụp bằng máy kỹ thuật số)

http://i244.photobucket.com/albums/gg16/pro24h/my_check/DSCF2566.jpg

Các bác xem dùm rồi pm em qua nick : thang_ku_tinh_nghjch . Cảm ơn các bác trước :)

sideduck
26-04-2008, 20:44
Bác cứ ra Vietcombank

thesaint
26-04-2008, 21:16
uhm cái này đúng là sec (check) 100% rùi mỗi tội hơi bị ít coa' mỗi 50$ hơi khó có ngân hàng đổi với lại chưa có nhận được check 50$ nên ko biết BIDV có đổi ko, chắc là vẫn đổi thôi!
@sideduck: Người ta bảo trên đó có mỗi AGRI Bank với BIDV ko thấy sao còn kêu ra VCB!
Tui cũng toàn đổi ở BIDV đó ổn lắm mang ra đó xem sao ko biết chỗ cậu thế nào tớ ở tút trong nam cơ nếu nó ko đổi thì call cho bọn trụ sở chính ở HN mà thắc mắc bọn chi nhánh có mà vãi đái ra ngay!
Hì lần sau có chụp hình thì ko nên share thông tin cá nhân ra thế nhé! Chả sao hết nhưng mà...
Thắc mắc cái sao ở Tuyên Quang mà lại có Ha Noi nữa vây?
;)

sideduck
26-04-2008, 21:27
Y! mình là chỉ có ra VCB thôi... :( bác đổi 50$ chắc BIDV nó không đổi đâu, mà BIDV nó lấy phí cắt cổ luôn!

votricong
28-04-2008, 16:39
hơ hơ ! ghét mí bài như trên quá ! ai del dùm đi mờ !

coldheart1501
28-04-2008, 17:31
Hix. Đọc dc chết luôn ;))