PDA

View Full Version : Cannot add the key Kaspersky

ngocduc269
26-04-2008, 17:04
các bạn giúp mình vụ này với
rất nhiều máy khi mình cài xong KAS hoặc KIS nó đều không cho nhập key vào dù là key có bản quyền lẫn blacklist còn một số máy thì nhập vào là nhận liền, mình chả hiểu gì cả. giúp mình giải quyết vụ này nhé cám ơn các bạn rất nhiều

http://i232.photobucket.com/albums/ee266/ngocduc269/linh%20tinh/cannotaddkeykaspersky.jpg

garungh5n1
26-04-2008, 20:27
lỗi này là do, key bạn dùng đã nằm trong black list của nó. bạn nên tìm key khác. ở các diễn đàn rất nhiều

ngocduc269
26-04-2008, 21:02
mình đã test mấy cái key đó rùi chúng không nằm trong black list
ở một số máy nó nhận ngay Update vù vù
nhưng một số máy không nhập được key như hình trên bạn có giải pháp nào nữa không

chaunhattan
26-04-2008, 22:05
Mua key chính thức đi, giá ở VN rẻ hơn giá trên website KAS nhiều.

tungna
27-04-2008, 02:40
key của bạn là key xịn hay là key lậu ? nếu như key xịn thì sau khi cài đặt bạn phải khởi động lại máy mới add key được. Nhưng nhìn vào ảnh mà bạn đưa lên thì hình như máy của bạn không có kết nối mạng, do đó khi add key sẽ không nhận được phản hồi từ server của KAS ( nếu key xịn ) .

ngocduc269
27-04-2008, 06:32
key của bạn là key xịn hay là key lậu ? nếu như key xịn thì sau khi cài đặt bạn phải khởi động lại máy mới add key được. Nhưng nhìn vào ảnh mà bạn đưa lên thì hình như máy của bạn không có kết nối mạng, do đó khi add key sẽ không nhận được phản hồi từ server của KAS ( nếu key xịn ) .

rất cám ơn bạn ý kiến của bạn rất hay ma mình không hề để ý
mình sẽ test lại trên nhưng máy nối mạng va những máy không nối mạng
key của mình là key xin mà key đã black list cũng có :D