PDA

View Full Version : Những tin nhắn lạ

thanhtrung1969
20-04-2008, 10:01
Đăng nhập ẩn vào Yahoo! Messenger khoảng 2 phút sau tự nhiên màng hình nhấp nháy và các nick trong Frient không còn ẩn nữa. sau đó tôi mở xem mục tin nhắn đã lưu trước đó thì lập tức hàng loạt tin nhắn của nick đó gửi tới có nội dung và đường liên kết vào trang web "đen" (khi mở Yahoo! Messenger nick này không có tin nhắn và hiện tại không online).cũng ngay lập tức tin nhắn đó lại gởi tới nick tôi đang xem. có phải có ai đó đã xâm nhập vào Yahoo! Messenger của tôi không. tôi phải làm gì với tin nhắn đã bị gởi bất tất dĩ này.Người ta sẽ trách móc tôi mất.

ManhHoang
20-04-2008, 12:38
ở Yahoo bạn vào Messenger--->preferences -->Ignore list ---> ở khung bên phải bạn add cái nick đó vào, rùi ok. Từ nay, những tin nhắn từ nick đó gởi đến bạn sẽ bị "vô hiệu", nói đơn giản hơn là bạn sẽ ko còn nhận được tin nhắn từ nick đó nữa.
Chúc may mắn.

thanhtrung1969
20-04-2008, 15:09
ở Yahoo bạn vào Messenger--->preferences -->Ignore list ---> ở khung bên phải bạn add cái nick đó vào, rùi ok. Từ nay, những tin nhắn từ nick đó gởi đến bạn sẽ bị "vô hiệu", nói đơn giản hơn là bạn sẽ ko còn nhận được tin nhắn từ nick đó nữa.
Chúc may mắn.

bạn manhhoang ạ thực ra nick gửi liên kết tới không xác định được,khi ta mở xem tin nhắn của một nick A đã lưu trước đó thì tin nhắn có liên kết đó nó xâm nhập vào với nick gởi là chính nick A và tự động dùng nội dung đó từ nick tôi gởi cho nick A (thực ra nick a không hề hay biết gì).
(khó diễn tả quá)

noomrm
20-04-2008, 16:00
chịu, bệnh nạ thật :))

ManhHoang
21-04-2008, 18:23
bạn manhhoang ạ thực ra nick gửi liên kết tới không xác định được,khi ta mở xem tin nhắn của một nick A đã lưu trước đó thì tin nhắn có liên kết đó nó xâm nhập vào với nick gởi là chính nick A và tự động dùng nội dung đó từ nick tôi gởi cho nick A (thực ra nick a không hề hay biết gì).
(khó diễn tả quá)

Hok hiểu gì luôn....

phamhongle84
21-04-2008, 20:38
Chả có gì là khó hiểu ,chẳng qua không diễn tả được thành lời thôi.Tôi cũng không thể diễn tả được,nhưng tôi hiểu được việc đó.
Trời ơi khó nói quá

blackm0_on
21-04-2008, 20:48
chịu, bệnh nạ thật :))

Bác vẫn thích spam như trước nhỉ. Vì bác mà em bị ban mất một tuần :D

i_love_IT
21-04-2008, 20:57
virus chứ còn cái gì vào đây nữa