PDA

View Full Version : Web hot

Nhadatviet.vn
17-04-2008, 10:09
www.nhadatviet.vn
Em mới vừa cho ra lò xong các bác ạ, nhờ các bác xem và góp ý giùm.
Em tâm đắc nhất quả bản đồ số vệ tinh như google earth. Nhưng tốc độ em thấy vẫn còn chậm quá, đang cải tiến
tks

zoejoe
17-04-2008, 18:43
www.nhadatviet.vn
Em tâm đắc nhất quả bản đồ số vệ tinh như google earth. Nhưng tốc độ em thấy vẫn còn chậm quá, đang cải tiến
tks

Đẹp lắm, rất sáng tạo :D Bạn cho mình hỏi cái google earth bạn kiếm ở đâu vậy ??

internews07
17-04-2008, 20:48
Lúc nào mình làm về ASP mình sẽ nhờ bạn giúp mới được. Web của bạn đẹp đấy.hiiii

Haiauvienxu
18-04-2008, 11:37
trang web của bạn có liên kết được đâu!

trungtd_vtic
18-04-2008, 13:13
www.nhadatviet.vn
tks

Cho mình hỏi: cái bản đồ của bạn dùng để làm gì. khi người dùng click vào 1 điểm trên bản đồ. hệ thống có trả lại địa chỉ đó không. Trông cái bản đồ của bạn thích thật đấy. nếu có thể bạn có thể cho biết làm thế nào được không.

Nhadatviet.vn
18-04-2008, 17:15
Chào các bác, món này em làm để phục vụ tìm nhà đất, nếu các bác xem thì sẽ thấy ở trang tìm kiếm sẽ ra thông tin tìm kiếm rất chi tiết, các bác bấm vào kết quả sẽ hiển thị trên bản đồ. Nếu vào trang chi tiết các bác còn thấy có cả thông tin môi trường sống quanh khu vực bất động sản các bác đang xem.
Cảm ơn các bác hỏi thăm

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

trang web của bạn có liên kết được đâu!

Chưa hiểu ý của bác lắm.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Đẹp lắm, rất sáng tạo :D Bạn cho mình hỏi cái google earth bạn kiếm ở đâu vậy ??

Bí mật đó :d, cung hơi mất công đấy bác ạ

tandaica0612
18-04-2008, 17:22
Dùng GIS (http://en.wikipedia.org/wiki/GIS) ??? ........ 20 ký tự T_T

Zephyr
19-04-2008, 09:57
Híc, sao layout chay loạn lên vây

Nhadatviet.vn
19-04-2008, 12:45
Hi bac Zephyr, Bác chạy trình duyệt gì vậy, bác có thể chụp giúp em cái màn hình lỗi và gửi về cho em ở địa chỉ nguyen.trieu.anh@gmail.com
Cảm ơn bác nhiều nhiều.

Zephyr
20-04-2008, 00:15
Dùng Firefox mới nhất, vào trang dự án thì bị. Có lẽ là do content lúc nhập vào. http://i94.photobucket.com/albums/l94/Zephyr_j12/errornhadatvn.jpg

yeutoi
20-04-2008, 08:03
Cái này dùng google map phải không? đâu phải google earth. Mình cũng có một một trang làm thử cách đây vài tháng thôi cũng dùng google map, nhưng mình chưa biết các customize graphic thêm vào theo ý riêng. Nếu có thời gian vọc vài ngày sẽ làm được thôi, trong document của google có example nhưng chưa có thời gian thử. Mình thấy khó nhất là lấy longtitude và latitude của từng địa chỉ mà thôi.

Hey lkn2 cho mình mượn bản đồ thắng cảnh đẹp của bạn bỏ vàot trang yeutoi.com của tôi được không?

shuto_uke
12-05-2008, 16:41
Tôi dùng IE7 nó bắt cài Flash kể cả máy tôi đã cài rồi. Tuy nhiên vẫn kô cài đc.
Chay trên FF thì ngon