PDA

View Full Version : hỏi về widgetbucks???

ganewbies
16-04-2008, 10:26
em dùng blogspot, nhưng khôngb hiểu sao đặt banner của nó lên đầu , lên header ấy không được, nó khòng hiện ???
cái phần:Tell us where you'll be placing your widget
ghi đại là header.html
ai đặt được rồi gúp em với,thanks

hontruongba
16-04-2008, 20:35
Chơi cái thằng scam làm chi cho mệt xác,muốn biết thêm về nó cứ search tại ddth (http://hieukinhquangthai.com) sẻ có thông tin

haosev
17-04-2008, 09:42
Tui chơi được vài hôm tự ra quán click vài cái vậy mà vẫn không có đồng nào à, Chắc scam thật đóa...

myclip
17-04-2008, 12:01
Tui chơi được vài hôm tự ra quán click vài cái vậy mà vẫn không có đồng nào à, Chắc scam thật đóa...

Các bác cần suy nghĩ kỹ trước PHÁT Biểu nhé, 1)WidgetBucks đến bây giờ vãn chưa thể là scam và nhiều người đã nhận tiền của nó. 2) Nó không hiện quảng cáo PPC hay CPC trên IP Việt nam và nhiều nước khác mà chỉ hiện CPM (1$ cho 1000 impression),

Các bác khi tạo widget phải khai cả domain mà mình đặt nó lên nữa chứ. Nếu các bác muốn xem hình hài thật của WidgetBucks thì dùng IP của Mỹ và thử click xem, tiền hiện gnay và đó mới là hình thù chính xác của Widgetbucks, chúc may mắn

haosev
17-04-2008, 12:54
Vậy nghĩa là nó không cho thằng việt nam chơi à, nếu vậy sao nó còn cho đăng ký...

myclip
17-04-2008, 13:35
vẫn cho nhưng chỉ click từ những nước nó quy định là có tiền, nếu không thì chỉ site lớn ăn theo impression thôi, nó đã mở rộng ra nhiều nước rồi đó, xem trên blog của nó cũng gần 20 nước gì đó widgetbucks.blogspot.com