PDA

View Full Version : kết nối tai nghe ko dây

myyen
15-04-2008, 21:59
mình được ngườ thân tặng 1 chiếc máy tính xách tay hiệu acer.mình ko thạo lắm về công nghệ thông tin .mình có 1 rắc rối mong các bạn chỉ giáo giúp mình.mình muốn kết nối bluetooth giữa máy tính va tai nghe ko dây.mình đã thử bật bluetooth của máy tính nhưng nó chỉ hiên lên màn hình chữ nodevice như vậy là sao? làm cách nào mình có thể kết nối dược?tai nghe ko dây của mình có thể kết nối với bất kì máy tính nào co kết nối bluetooth

dly
15-04-2008, 22:10
Bạn đạ có tai nghe bluetooth chưa? nếu có rồi bạn hẫy mở power tai nghe lên và từ máy tính bạn nhấn vào biểu tượng bluetooth và find, khi thấy thiết bị bạn tiếp tục click vào phần kết nối. Lúc này bạn cần phải nhập password trong mục connection (đọc manual guider để biết pass, các thiết bị khác cũng tương tự

myyen
16-04-2008, 13:21
mình đã tìm bluetooth trong máy của mình nhưng ko biết nó nằm ở phần nào? nếu có thể bạn có thể chỉ giúp mình được ko? máy cua mình có nút bật bluetooth ở bên cạnh.minh đã thử bật nhưng nó chỉ hiện chữ nodevice.phải chăng mình cần phải vào phần nào để bật bluetooth?

Ky Anh1
16-04-2008, 14:01
oài vậy là máy bro ko có bluetooth trong roài....nó chỉ option thui...