PDA

View Full Version : Xin giúp tớ System Commander

vinhovinh
03-06-2003, 22:02
Xin các bạn vui lòng giúp đỡ

Tớ có chương trình System Commander 2000 (Công cụ quản lý nhiều hệ điều hành trên một máy tính) và muốn cài đặt nó. Nhưng khi cài nó báo thiếu file Disk 1, bạn nào có file này xin hảo tâm cho tớ hoặc đại từ đại bi hơn nữa xin cho tớ cả chương trình. Nếu có thể, xin các bạn gửi file dưới dạng attach tới vinhlata@yahoo.com (4 MB) hoặc ngxuanvinh@hn.vnn.vn (7 MB). Tớ xin cảm ơn nhiều

Tớ phải nhờ đến các bạn vì site của bác Lê Hoàn và chú Phạm Hồng Phước dạo này chạy kém quá, tớ muốn download chương trình này từ trên đó về mà không được (lúc nào cũng thông báo trang không tìm thấy ??!!), còn mấy cái site do tớ search được thì lại bắt mua ( tới tận $49 lận!!)

NgChieu
04-06-2003, 00:18
Bạn ở đâu vậy, nếu ở TPHCM thì ra mấy cửa hàng bán dĩa mà tìm, rẻ hơn nhiều so với download. Hơn nữa, hiện nay SC đã ra đến phiên bản 7.5 hay 7.5 gì đó, giao diên đồ hoạ rất đẹp, lại còn ổn định nữa. Bạn mua đĩa sẽ có sẵn, cần gì phải xài bản 2000 (hình như là 5.0) xưa rích.

Izzy
04-06-2003, 07:56
Hi.
Đây là bản 7.05 nếu bạn muốn tải thì hãy nhìn kỹ nhé, nó có 2 phần, nằm ở bên trái icon floppy disk. Tải xong, dùng Wỉn RAR mở file số 1, chuột phải và chọn "Extract without confirmation", nó sẽ tự động nối lại cho bạn. Chú ý, các file của họ đc đặt password là : "www.ttdown.com" Chúc thành công.
http://ttdown.com/SoftView_4938.htm

vinhovinh
04-06-2003, 18:42
Hu Hu bạn Izzy dẫn tớ tới một trang toàn chữ Trung Quốc, tớ tìm rách mắt mà chẳng thấy cái file cần tải đâu cả (Biểu tượng Floppy disk cũng không thấy mà thấy toàn hình con chi bay ngang bay dọc , chữ thì bị mã hoá hết hà ) Cho tớ cái trang khác dễ coi hơn được không

boy de ghet
04-06-2003, 21:35
Bài viết được gửi bởi vinhovinh
Xin các bạn vui lòng giúp đỡ

Tớ có chương trình System Commander 2000 (Công cụ quản lý nhiều hệ điều hành trên một máy tính) và muốn cài đặt nó. Nhưng khi cài nó báo thiếu file Disk 1, bạn nào có file này xin hảo tâm cho tớ hoặc đại từ đại bi hơn nữa xin cho tớ cả chương trình. Nếu có thể, xin các bạn gửi file dưới dạng attach tới vinhlata@yahoo.com (4 MB) hoặc ngxuanvinh@hn.vnn.vn (7 MB). Tớ xin cảm ơn nhiều

Tớ phải nhờ đến các bạn vì site của bác Lê Hoàn và chú Phạm Hồng Phước dạo này chạy kém quá, tớ muốn download chương trình này từ trên đó về mà không được (lúc nào cũng thông báo trang không tìm thấy ??!!), còn mấy cái site do tớ search được thì lại bắt mua ( tới tận $49 lận!!)

Mình gửi cho bạn rồi đó. Bạn có nhận được chưa.

Izzy
05-06-2003, 04:20
Hi bạn.
Mình chẳng biết nói thể nào nữa, trước khi mình post bài đã vào trang đó thì mới copy đc link và tả cho bạn chứ. Có chút thay đổi là họ đã thay hình icon floppy bằng chữ Down thôi.

vinhovinh
05-06-2003, 18:47
Xin cảm ơn các bạn nhiều, mình có nó trong tay rồi !